Bán cc 3pn, 2wc, giá cực chất chỉ với 69 triệu/m2, 93m2 tại rose town 79 ngọc hồi
1 / 3
Chung cư 3PN, 2WC ở Rose Town 79 Ngọc Hồi, đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hà Nội (Quận Hoàng Mai, Hà Nội cũ) đang chờ đón chủ mới. Diện tích 93m², với nội thất cơ bản, cực kỳ phù hợp cho những ai thích không gian thoáng đãng và tiện nghi. Nơi đây không chỉ đem lại cuộc sống thoải mái mà còn giúp gia chủ tận hưởng phong thủy tốt, đem lại tài lộc và may mắn.
Khu vực xung quanh:
+ Siêu thị Tmart Trần Thủ Độ, Winmart + 38BT1 Pháp Vân.
+ Bệnh viện K Cơ Sở 2 (Tam Hiệp), Bệnh viện Thăng Long, Bệnh viện Nội Tiết Trung Ương.
+ Công viên Yên Sở, Công viên Tuổi Thơ, Công viên Trần Thủ Độ.
+ Trường mầm non Linh Đàm.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại hoặc tên Nguyễn Đạo.
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Nhà Chung Cư
Dự Án: Rose Town
Giá: 6.42 tỷ
Diện Tích: 93 m2
Số Phòng Ngủ: 3
Số Phòng Tắm: 2
Pháp lý : Hợp đồng mua bán
Nội thất : Cơ bản
Mã Đăng Tin: 30561135
Ngày Đăng: 18/05/2026 - 01/06/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
Tin Nhà Chung Cư Cùng Mức Giá Trong Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ