Bán căn hộ chung cư tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn hộ chung cư az vân canh, diện tích 65m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, lô góc, 2 ban công, giá 3 tỷ
7
3 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
3 2

CT Number One, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Căn hộ AZ Vân Canh, diện tích 65m², 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 khách, bếp, 2 ban công, view sân chơi, giá 3 tỷ.

Vị trí và tiện ích:
Kết nối đường: Trịnh Văn Bô, Vành Đai 3.5.
Tiện ích gần Hud Vân Canh với đầy đủ các tiện ích tận răng.
Dịch vụ 3k, xe máy 70k, ô tô 600k.

Thông số:
Diện tích 65m² thông thủy 60m².
Sảnh thang máy chung ốp nhựa nano đẹp.

Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh.
Nội thất: Cơ bản như ...
Chính chủ gửi bán gấp căn hộ 4pn, 3wc tại chung cư the wisteria, 136m2, giá chỉ 62tr/m2 hàng hiếm!
3
Thỏa thuận 136 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Chung cư The Wisteria, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Chung cư The Wisteria, Đường 32, Xã Hoài Đức, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Hoài Đức, Hà Nội). Căn hộ 4PN + 3WC + bếp, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất. Giá thỏa thuận, 136m², hướng cửa chính Đông Nam, hướng ban công Đông Bắc. Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, tạo không gian sống tiện nghi và thoải mái. Phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ.

Khu vực xung ...
Siêu hot! chính chủ cần bán gấp căn 3n2vs 89m2 6.67 tỷ bao tp tại moonlight 1 an lạc green symphony
5
6.67 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Căn hộ chung cư tại Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã Sơn Đồng, Hà Nội - Huyện Hoài Đức, Hà Nội cũ là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 89m², căn hộ này được thiết kế thông minh, mang đến cảm giác rộng rãi và thoải mái. Một số tính năng nổi bật của căn hộ bao gồm:

- 3PN rộng rãi, thoáng mát.
- 2WC hiện đại, tiện lợi.
- Nội thất ...
Hàng dự án imperia sky park nam an khánh
7
4.8 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Hàng dự án Imperia Sky Park Nam An Khánh.
Liên hệ Đặng Sơn để được tư vấn: (Zalo).

Vị trí dự án: Khu đô thị Nam An Khánh, sát Đại lộ Thăng Long, gần Vinhomes Smart City.
Chủ đầu tư: MIK Group.

Loại hình sản phẩm:
- Căn hộ 2PN + : Diện tích 68m², giá 4.8 tỷ.

Tiêu chuẩn bàn giao:
- Tiêu chuẩn bàn giao trong phân khúc Imperia với thiết bị bàn giao cao cấp liền tường như: Điều hoà, bình nóng ...
Bán căn hộ 4 ngủ  duplex vip nhất dự án giá chỉ 69tr/m2 tốt nhất dự án sổ đỏ trao tay
6
12.83 tỷ 186 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Chung cư The Wisteria, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

HOT NHẤT THỊ TRƯỜNG DUPLEX ĐẸP NHẤT THE WISTERIA

Cơ hội sở hữu căn hộ Duplex thuộc phân khúc CAO NHẤT toàn dự án The Wisteria dòng sản phẩm dành riêng cho khách hàng đẳng cấp, số lượng cực hiếm!

Điểm nổi bật không thể bỏ lỡ:
Duplex sang trọng thiết kế thông tầng đẳng cấp
View thoáng đẹp, không gian sống khác biệt
Thuộc phân khúc VIP nhất dự án
Số lượng giới hạn càng để lâu càng khó ...
Bán căn 2pn 75m2 mặt đường vđ3.5, giá chỉ 7x tr/m2. full tiện ích đẳng cấp. htls 0% 24 tháng
16
5.8 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Căn hộ chung cư tại Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Hoài Đức, Hà Nội - Huyện Hoài Đức, Hà Nội cũ với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ.
Diện tích 75m², gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet, hướng ban công Nam.
Giá thỏa thuận.
Nội thất cơ bản, phù hợp để ở hoặc đầu tư.
Khu vực yên tĩnh, không gian sống thoải mái và gần gũi với thiên nhiên.

Khu vực xung quanh.
- Gần trường Nhật ngữ Isshin.
- Bệnh ...
Cam kết rẻ nhất toà  căn góc 2n2vs 66m2 toà 32t golden bán nhanh giảm sâu chỉ 4 tỷ
8
4 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Golden An Khánh 32T, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán căn 2PN2Vs toà 32T Golden An Khánh.

DT 66m² sử dụng, 2N2VS.

Căn góc thoáng mát phòng nào cũng có cửa sổ nhiều ánh sáng.

Full đầy đủ nội thất mới.

Ban công hướng Đông Nam siêu mát mẻ view thoáng.

Nhà sẵn sổ hồng sang tên đc ngay.

Có hỗ trợ khách vay ngân hàng.

Giá có thương lượng giảm sâu cho khách thiện chí.