Bán căn hộ chung cư tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Dự án có tên thương mại sky park, thuộc cđt mik group  vị trí mặt đường đại lộ thăng long
3
6.12 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

- 2PN 68m².
Giá chỉ 90tr/m².
LH E Thuấn Ngay để được tư vấn chị tiết hơn ạ.
Bán căn hộ the wisteria 136m2 full nội thất cao cấp  9.5 tỷ ban công đông nam giá siêu hời!
3
9.5 tỷ 136 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư The Wisteria, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Khách em mua căn 136m² ban công Đông Nam tại Wisteria nhưng do nhu cầu chuyển đổi, chị ấy cần bán lại với giá siêu tốt. Hiện tại gia đình đã trang bị nội thất full từ liền tường đến đồ điện tử, anh chị nhận nhà chỉ sẵn về ở.

- Diện tích thông thuỷ : 136m²
- Công năng : 4 ngủ, 3 nhà vệ sinh ( là căn dulakey, vừa ở vừa có thể cho thuê tạo ra dòng tiền)
- Lắp đặt full nội thất cao cấp
- Ban công ...
Em bán căn 2 ngủ cộng, trục 05a tòa sky2 tầng đẹp view bể bơi, hướng nam, giá 5,5 tỷ  0949 837 ***
3
5.5 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Em bán căn 2 ngủ cộng có diện tích thông thủy 68m², thiết kế thoáng có 2 logia, phòng khách rộng
+ Tháng 9/2028 nhận nhà
+ Ký trực tiếp chủ đầu tư, giá đầu tư
+ Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp
Anh chị vui lòng liên hệ em sdt em gửi thông tin cụ thể ạ
Duy nhất tại hn cc có giá 7xtr/m bàn giao full nội thất 4 sao điều hòa âm trần, phòng tắm kính..
3
5 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Metro Tower An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

HÀ NỘI DUY NHẤT DỰ ÁN GIÁ 7X BÀN GIAO NỘI THẤT 4 SAO

Dự án METRO TOWER AN KHÁNH là khu nhà ở thương mại và NOXH của Bộ Công An có vị trí tại mặt đường 3.5, chỉ 300m ra tới ĐẠI LỘ THĂNG LONG, nhà ga tuyến Metro 5, nút giao vòng xuyến Lê Trọng Tấn - Đại lộ TL
Dự án có các tiện ích riêng như Trường Mầm non, bể bơi, phòng Gym, Trung tâm TM, garage ngầm...
Vị trí giao thông thuận tiện, được hưởng ...
Chính chủ bán gấp căn hộ 2pn 2wc  70m2 chung cư thăng long victory. giá bán 4,8 tỷ có thương lượng
8
4.8 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thăng Long Victory, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ cần bán căn 2PN 2WC.
Diện tích: 70m².
Để lại full đồ như ảnh.
Giá bán: 4,8 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
LH: (Trung Phạm).
15% sở hữu cc cao cấp, ký hdmb chiết khấu tới 16% tại the flame vine  hinore royal park
8
9.5 tỷ 118 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Flame Vine, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

CC The Flame Vine tọa lạc tại The Flame Vine, Đường Vành Đai 3.5, Xã Hoài Đức, Hà Nội, là một căn hộ cực chất dành cho ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và hiện đại.

- Diện tích 118m², thoải mái cho cả gia đình.
- 3PN, 2WC cao cấp, trung tâm thương mại ngay cạnh.
- Thiết kế thông minh, ánh sáng tự nhiên tràn ngập.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

* Chỉ 7xtr/m² sở hữu ...
Cần bán nhanh căn 83m2 tại wisteria hinode, tầng trung view nội khu đẹp thoáng, sổ đỏ, giá 6 tỷ
3
6 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư The Wisteria, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Cần bán nhanh căn 83m² tại Wisteria Hinode.
Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh vuông vắn thoáng mát.
Ban công thoáng mát.
Tầng trung view nội khu đẹp.
Sổ đỏ cất két.
Giá 6 tỷ.
LH .
Bán căn 2pn full nội thất giá đầu tư  tòa gemek 1  an khánh
6
4.2 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Gemek Tower, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

BÁN CĂN 2PN FULL NỘI THẤT GIÁ ĐẦU TƯ - TÒA GEMEK 1 - AN KHÁNH

- Gia đình thay đổi chỗ ở cần bán căn 2PN full nội thất

- Nhà sạch sẽ, cực thoáng, căn hộ đầu tiên của gia đình nên rất giữ gìn

- Tặng lại toàn bộ nội thất cho khách thiện chí: hệ thống giường tủ, kệ tủ, hệ thống tủ bếp trên tủ bếp dưới, hệ thống bếp từ hút mùi, sofa, tivi, tủ lạnh, máy giặt...

- Sổ sẵn giao dịch, pháp lỹ rõ ...
Chính chủ bán căn 3pn splendora bắc an khánh  128m² giá tốt chỉ 66tr/m²
4
8.5 tỷ 128 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Song Hoa (2 tin đăng)
CHỈ 8.5 TỶ THU VỀ SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ 3PN SIÊU HOT TẠI KĐT SPLENDORA BẮC AN KHÁNH

Diện tích: 122.43m²
Thiết kế: 3PN 2WC rộng thoáng, tối ưu công năng
Nội thất: Cơ bản CĐT dễ decor theo phong cách riêng
Giá bán: 8.5 tỷ thu về (~66tr/m²) cực hiếm trong khu vực

Điểm cộng cực lớn:
Đang có khách Hàn thuê, mua giữ tiền hoặc khai thác cho thuê ngay
FREE 1 slot ô tô + vé bơi + vé gym tới ...
Căn hộ cao cấp gần mỹ đình the flame vine  tâm điểm kết nối  đón sóng hạ tầng. giá chỉ 6,x tỷ/căn
8
6.23 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Flame Vine, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Dự án The Flame Vine sở hữu vị trí kim cương, toạ lạc tại mặt Đường Vành Đai 3.5, Xã Hoài Đức, Hà Nội. Cách Mỹ Đình chỉ 7' di chuyển.
Từ Flame Vine dễ dàng kết nối tới các khu vực: Vin Smart City, Đại Lộ Thăng Long, Cầu Giấy...
Căn hộ chung cư này không chỉ đẹp mà còn cực kỳ tiện nghi.
Với diện tích 75m², 2PN, 2WC, đây là một không gian hoàn hảo cho khách hàng lựa chọn làm nơi an cư lý tưởng.

- ...
Hiếm! chỉ 6,2 tỷ căn hộ cao cấp 3pn, 85m2, imperia sky park, cạnh vinhomes smart city. bể bơi 4 mùa
23
6.2 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Tìm nơi ở thực không gian sống riêng tư, cộng đồng chọn lọc tại khu Tây Hà Nội.

Nếu anh/chị đang tìm một nơi để ở lâu dài, không chỉ là căn hộ mà là một chuẩn sống khác biệt, đây là 3 lý do:

1. Vị trí trung tâm khu tây kết nối toàn diện.
- Nằm tại Nam An Khánh, cách Vinhomes Smart City ~2km, Aeon Hà Đông ~5km.
- Bao quanh đầy đủ trường học, mua sắm, giải trí trong bán kính 5km.
- Trục Đại lộ ...
Chung cư metro tower an khánh mặt đường 3.5 chỉ 73tr/m đối diện smart city quỹ căn cđt 0981 155 ***
8
7.08 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Vành Đai 3.5, X.Sơn Đồng, H.Hoài Đức, HN

Chung cư Metro Tower An Khánh mặt đường 3.5 chỉ 73tr/m đối diện Smart City Quỹ căn CĐT

1. TỔNG QUAN DỰ ÁN
Hotline: - Em Mai Hương ạ
Tên dự án: Metro Tower An Khánh
Vị trí: KĐT S3 Sơn Đồng, Hoài Đức, Hà Nội
Đối diện Vinhomes Smart City trung tâm phát triển phía Tây
Kết nối nhanh Đại lộ Thăng Long Mỹ Đình Cầu Giấy
Chủ đầu tư: Công ty CP Confitech
Quy mô:
+ 27 tầng (5 tầng TTTM dịch vụ, 22 tầng ...
Chính chủ bán gấp căn góc 4pn giá chỉ 71tr/m2 nhận nhà ở hoặc cho thuê ngay 0862 662 ***
6
9.37 tỷ 133 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Chung cư The Wisteria, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Thông tin căn hộ như sau:
- Diện tích 132,9m² thông thủy
- Là căn góc, 2 mặt thoáng
- Cửa vào Tây Nam, ban công Đông Bắc
- Sẵn sổ đỏ, có thể giao dịch ngay
- Giá bán: 9,37 tỷ
- Bao toàn bộ thuế phí
- Cam kết không phát sinh.

- Liên hệ xem nhà:
Tôi chính chủ bán căn hộ 98m2 3n2vs để lại nội thất
5
6.2 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Golden An Khánh 32T, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Hà My (1 tin đăng)
- Căn hộ chung cư 98m² tim tường, 93m² thông thủy
- Sổ hồng chính chủ
- Ban công tây bắc, cửa đông nam
- Tầng 28 của tòa nhà 32 tầng, view thoáng rộng, mát mẻ, không bị ảnh hưởng tiếng ồn và côn trùng
- Căn hộ 3N2VS, 2 logia. Phòng master siêu rộng
- Gia đình để lại toàn bộ nội thất: tủ gỗ thịt liền tường, tủ nhựa, điều hòa, quạt, giường đệm, sofa, bàn ăn, kệ trang trí phòng khách, tranh, đèn ...
Trực tiếp cđt. bán căn 76m2  2pn chỉ 5,6 tỷ. vốn 900tr kđt hinode royal park 150ha tiện ích đầy đủ
19
5.63 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Giá rẻ nhất phía Tây Hà Nội. Giá chỉ từ 74 triệu/m². Căn hộ cao cấp nằm trong KĐT rộng 150ha khép kín đầy đủ tiện ích như một quận thu nhỏ. Cạnh Ga Metro đi Cát Linh.
Căn 2PN 2WC diện tích 76m² giá từ 5,6 Tỷ. Trả tiến độ 1 năm hoặc 3 năm trả trước 900tr có hỗ trợ ngân hàng lãi suất 0% tới 3 năm

Giới thiệu chi tiết về KĐT dự án căn hộ.
* Thông tin tổng quan:
- Quy mô KDT: 150 Ha
- Vị trí: Cạnh ...
Cực sốc giá rẻ bất ngờ  căn hộ 2pn tại cc moonlight 1  an lạc green symphony
8
5.25 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Căn hộ chung cư tại Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã Sơn Đồng, Hà Nội - Huyện Hoài Đức, Hà Nội cũ với thiết kế hiện đại và tiện nghi, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình. Diện tích 71,3 m², căn hộ được trang bị nội thất cơ bản với các tiện ích như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, tạo không gian sống thoải mái và tiện lợi. Hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc, đảm ...
Bán 360m2 xưởng Vân Côn, Hoài Đức, giáp Đại lộ Thăng Long
3
2.85 tỷ 360 m²
Nhà Chung Cư

Đường Đại lộ Thăng Long, X.Vân Côn, H.Hoài Đức, HN

Vân Côn: 360m2 full xưởng, gần khu dân cư
Vị trí kết nối giao thông tốt: xưởng cách Đại lộ Thăng Long chỉ 300m, nằm giữa 2 khu dân cư
Cách Trung tâm Hội nghị Quốc Gia 14km
Diện tích đất 360m2 xây full xưởng
Đường trước đất ô tô tải chạy thông
Nằm giữa 2 khu dân cư, vị trí không dính quy hoạch
Xung quanh rất nhiều xưởng đang hoạt động
Sổ hồng sẵn công chứng
Giá quanh 2.85 tỷ
Lh. 09461001830946100xxx
Bùng nổ csbh the flame vine  chiết khấu lên đến 15%  chỉ 900tr sở hữu nhà  ân hạn gốc lãi 2 năm