Bán căn hộ chung cư tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tôi bán căn hộ az lâm viên  107 nguyễn phong sắc, 87m2, 2pn 2wc, cần bán nhanh
5
7.5 tỷ 87 m²
Nhà Chung Cư
2 2

AZ Lâm Viên Complex, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Bán nhanh căn hộ AZ Lâm Viên 107 Nguyễn Phong Sắc.
Diện tích 87m² tim tường, 81,38m² thông thủy, thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, layout vuông vắn, phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên.
Nhà đẹp giữ gìn, nội thất cơ bản/đầy đủ (bạn muốn mình ghi rõ hơn thì nói nhé).
Tòa nhà dân trí cao, an ninh tốt, vị trí trung tâm Cầu Giấy, gần ĐH Sư Phạm Quốc Gia Báo Chí, công viên Nghĩa Đô, giao thông cực thuận ...
Bán quỹ căn 3pn chung cư richland southern 181 xuân thuỷ, giá tốt nhất thị trường có slot ô tô
9
Thỏa thuận 123 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Richland Southern, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

- Chung cư Richland Southern tọa lạc tại Xuân Thủy, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội, là một sự lựa chọn không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 123m², căn hộ này mang đến không chỉ không gian sống thoải mái mà còn đầy đủ các tiện ích cần thiết.

- Giá bán Thoả thuận trực tiếp với chủ nhà , căn hộ sở hữu pháp lý đầy đủ, giúp đảm bảo quyền ...
Chính chủ bán gấp căn hoa hậu vinata tower, 298 khuất duy tiến 112m2, 3pn, full mới. giá chỉ 10 tỷ
7
10 tỷ 112 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinata Tower, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Căn hộ chung cư Vinata Tower tọa lạc tại 298 Khuất Duy Tiến, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, không gian sống tiện nghi và hiện đại.

+ Diện tích rộng rãi 112m², thiết kế 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ...
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, phong thủy tốt.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
+ Giá bán: 10 tỷ có thương.
Địa ...
Vip  vip  vip bán căn penhouse dt 500m2 phố tú mỡ  nguyễn chánh. giá rẻ. 0983 262 ***
4
Thỏa thuận 500 m²
Nhà Chung Cư
4 5

Đường Tú Mỡ, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán căn Penhouse VIP nhất Cầu Giấy - Hà Nội
- DT : 500m² - có bể bơi tại căn hộ riêng, sân vườn riêng tại phố Tú Mỡ, Nguyễn Chánh.
- TK - 4 ngủ, 5vs, 02 khách, bếp, ban công, bể bơi.
- Sổ đỏ CC.
- Có 02 suất để ôtô.
Nội thất cực đẹp.
Giá tốt nhất hiện tại
Cc: .
Hiếm! chung cư đẹp cầu giấy | 86m2 | 2pn 2wc
4
6.68 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Đông Quan, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Diện tích rộng rãi 86m² ở cực thoải mái, bố trí phòng nào cũng thoáng.
Thiết kế 2PN - 2WC - Khách bếp - Ban công.
- Giá chỉ nhỉnh 6 tỷ mức giá quá mềm so với mặt bằng khu Cầu Giấy.
- Ô tô đỗ thoải mái không phải lo chuyện gửi xe.
- Vị trí trung tâm Quan Hoa đi đâu cũng tiện, kết nối nhanh các trục lớn.
- Khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, hàng xóm dân trí cao.
Căn góc, giá rẻ tại trung yên plaza  số 1 trung hòa. 115m2, 3pn, 2vs full nội thất
3
Thỏa thuận 115 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Trung Yên Plaza, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán căn hộ Trung Yên Plaza - Số 1 Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

- Diện tích: 115m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 kho để đồ. Căn góc 4 mặt thoáng.

- Đầy đủ nội thất sang trọng, khách mua chỉ việc vào ở.

- Giá 11.x tỷ bao phí.

- Liên hệ xem nhà: .
Chính chủ bán căn cc 34t phố hoàng đạo thuý 146m2  giá rẻ  0904 897 ***
3
Thỏa thuận 146 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

- CẦN BÁN Căn hộ chung cư Toà 34T Trung Hoà Nhân Chính - Phố Hoàng Đạo Thúy
Dt: 146m² căn góc hướng ĐN rất mát
Tk: 3pn 3wc phòng khách rộng bếp riêng
Nhà đẹp full đồ ở ngay
có slot ô tô
Giá bán: hơn 90tr/m²

LH:
Bán căn 3 ngủ 112m chung cư thăng long n01, tầng trung full nội thất đẹp sẵn sổ, giá 9.5 tỷ bao phí
6
9.5 tỷ 112 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Thăng Long Number One, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Thông tin căn hộ:
- Diện tích 112m² (thông thủy 106.2m²) tầng trung, thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, ban công Đông Nam view thoáng.
- Nhà vuông vắn, thiết kế không gian phòng hợp lý nên người ở có cảm giác thoải mái, và ấm cúng. Tất cả các phòng đều có cửa sổ sáng tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên đón nắng đón gió từ mọi góc nhà, cung cấp luồng sinh khí tươi mát, trong lành, đầy hưng phấn và thoải mái ...
(mới) bán căn hộ 133m2, 3pn 3vs, full đồ, chung cư sky park residence. giá 13.5 tỷ bao phí
4
13.5 tỷ 133 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Sky Park Residence, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Cần bán nhanh căn hộ tại dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.
- Diện tích: 133m², thiết kế 3 phòng ngủ + 3 vệ sinh.
- Nhà full đồ đẹp về ở ngay được.
- Sổ đỏ cầm tay.
- Giá mong muốn: 13.5 tỷ. Bao phí.
+ Liên hệ xem nhà 24/7: .
Chính chủ bán căn n04 hoàng đạo thuý 155,4m2  giá rẻ  0983 262 ***
3
Thỏa thuận 155 m²
Nhà Chung Cư
3 3

N04 Trần Duy Hưng, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ bán căn N04 Hoàng Đạo Thuý - UDIC.
- DT: 155,4m² căn góc ĐN, ĐB.
Tk: 3N, 3VS tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.
- Sổ đỏ CC.
- Nhận nhà ở ngay.
- Tặng 0 slot oto miễn phí tại hầm B2.
Giá bán: Rẻ nhất TT.
(E Dung).
Chính chủ tôi bán căn hộ tầng 16 tòa n07b1 thành thái, dịch vọng.  0853 641 ***
3
Thỏa thuận 108 m²
Nhà Chung Cư
3 2

ĐTM Dịch Vọng, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

Bán căn hộ cao cấp mặt đường Thành Thái, CV Cầu Giấy, Dịch Vọng, Hà Nội.
Diện tích 108m² thiết kế gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, bếp, khách riêng. Căn góc 3 mặt thoáng, ban công đông nam.
- Căn hộ đã có đầy đủ nội thất, có thể vào ở luôn, xung quanh đầy đủ tiện ích.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá hơn 10 tỷ có thương lượng.
LH xem nhà: .
Chính chủ bán ch green park dương đình nghệ 105m2 3pn căn góc ,tầng cao view thoáng.0987 362 ***
5
9.3 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Green Park Tower, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ chuyển xuống liền kề cần bán căn hộ tại Green Park -Dương đình nghệ

-Thiết kế 105m² 3 ngủ 2vs
-Nhà gần như đầy đủ nội thất vẫn mới khách mua ở ngay được
-tầng cao view thoáng,nhà căn góc nên phòng nào cũng có ánh sáng
-Gía bán 9,3 tỷ có tl thêm ,sẵn sổ giao dịch
-Lh: e hải
Chính chủ bán căn góc 3pn2wc toà paragon cầu giấy, dt 138m, full nội thất đẹp, hđmb, giá 11.5 tỷ
11
11.5 tỷ 138 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hà Nội Paragon, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Căn góc, các phòng đều có ánh sáng, phòng khách rộng, bếp riêng có lôgia rộng
Căn hộ tầng trung, view thoáng vĩnh viễn.
Đầy đủ nội thất cao cấp mới đẹp, đồ điện tử bàn giao lại toàn bộ.
Pháp lý HĐMB; dự án đã ra sổ đợt 1 cho các căn
Có slot ô tô dưới hầm.
Bao phí sang tên cho khách mua nhanh.
Khách liên hệ SĐT: để xem nhà trực tiếp
Bán căn hộ 4f vũ phạm hàm 90m2 có 2pn  2wc nhà đẹp ở ngay
4
6.9 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
2 2

KĐT Trung Yên, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán căn hộ tòa 4F Vũ Phạm Hàm, diện tích 90m² thiết kế 2PN - 2WC, góc ban công hướng mát, nhà thoáng mát quanh năm.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá 6.9 tỷ TL.
LH: .
Bán căn hộ đẹp tại 119 vinhomes d'capitale, 13,8 tỷ, 102m2
4
13.8 tỷ 102 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes D'Capitale, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

119 , Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Hà Nội .
- Diện tích: 102m²
- Giá: 13,8 tỷ VND
- Số phòng ngủ: 3PN
- Số toilet: 2WC
- Nội thất: đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh

Căn hộ có phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ, tạo cảm giác an tâm cho người sở hữu.

Khu vực xung quanh
- Trường học: trường mầm non song ngữ hoa trà my, trường mầm non lá phong đỏ
- Siêu ...
{ ảnh thật } chính chủ bán căn hộ chung cư 34t hoàng đạo thuý full nội thất sịn đẹp cao cấp
13
Thỏa thuận 146 m²
Nhà Chung Cư

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ bán căn hộ chung cư 34T hoàng đạo thuý Trung hoà nhân chính Hà Nội:
+ Diện tích sử dụng lên tới 146 m², thiết kế 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm ( có thể sủa thành 4pn ) , phù hợp cho mọi gia đình.
+ Nội thất, nhà mới đẹp, hiện đại tông màu hiện đại.
+ Hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, đón ánh sáng tự nhiên và gió mát. C
+ Pháp lý đầy đủ, sổ cất két, sẵn sàng giao dịch.
Giá 9x ...
Bán căn hộ 3pn vinhomes d'capitale, view hồ cực thoáng, giá 12.x tỷ
8
Thỏa thuận 95 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes D'Capitale, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Diện tích 95m² - Full nội thất, vào ở ngay
Thiết kế 3PN 2WC - nhà đẹp đón sáng mọi ngóc ngách
Ban công Đông Nam view hồ xanh mát
CÓ SLOT OTO, dưới chân là Vincom, bể bơi, công viên hồ, GO!,...
Giá bán: 12.x, x đàm phán vui vẻ chốt sớm
Xem nhà trực tiếp alo em: (Hương)
Không ảo cc n04 udic hoàng đạo thúy 90m294m2127m2134m2155m2250m2,  0936 218 ***
3
14.7 tỷ 128 m²
Nhà Chung Cư
3 2

N04 Trần Duy Hưng, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

(Ko ảo) CC N04 - UDIC Complex, Hoàng Đạo Thúy:
- Diện tích: 128m 3N 2VS
- Giá: 14.7 tỷ
- Slot ô tô vị trí cố định theo căn hộ (300K/tháng).
- Bể bơi nước mặn, thương mại, siêu thị,..
- Full tiện ích xung quanh: Chợ, siêu thị, khu vui chơi, trường học Lý Thái Tổ, Ngôi Sao, ở thích.
LH .
Bán cc 160m2 tại hoàng đạo thúy, cầu giấy, hà nội, giá ưu đãi chỉ với 92 triệu/m2 rẻ nhất trung hoà
8
14.72 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Căn hộ chung cư nằm trong khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Hoàng Đạo Thúy, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội với diện tích 160m².
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Thiết kế gồm 3 phòng ngủ và 3 toilet, phù hợp cho gia đình đông người.
- Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, tầm nhìn thoáng đãng.
- Căn hộ mang lại cuộc sống tiện nghi với ...
E tuấn bán căn 2n+1 đa năng,sẵn sổ 88m2 giá cực tốt đủ nội thất tầng đẹp xem nhà 24/7  0845 899 ***
5
9 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tràng An Complex, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Mới nhất!
E Tuấn được chủ nhà gửi bán căn 2N giá cực tốt tại Tràng An Complex.
LH: .

88m² 2N+1 đa năng, 2 vệ sinh.

Có sẵn sổ đỏ, pháp lý minh bạch.
E Tuấn hỗ trợ đầy đủ thủ tục đến khi ra sổ.
Căn đẹp giá tốt vào tên nhanh.

Tiện ích & lợi thế khu:

Trung tâm quận Cầu Giấy di chuyển thuận tiện.

Đầy đủ tiện ích: Bể bơi, gym, vườn dạo bộ, khuôn viên xanh.

Thiết kế căn hộ khoa học, tối ưu ánh ...
Từ 440 tới 460 của 913

Xem quy hoạch tại Q. Cầu Giấy, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm