Nhà Chung CưHà NộiQ. Cầu GiấyĐường Phạm Văn Đồng
Bán căn hộ chung cư tại Đường Phạm Văn Đồng, Quận Cầu Giấy
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
Chủ nhà bán căn 3PN - 91.5m² chung cư cao cấp The Nine
- Số 9 Phạm Văn Đồng
- Diện tích: 91.5m² -3PN - 2VS
- Nội thất full vào ở ngay
- Tầng cao hướng Bắc mát mẻ, view thoáng
- Giá : 11.8 tỷ
- Thuế phí : bên nào bên đó chịu
- Có slot ô tô
- Pháp lý : sổ đỏ
Anh chị liên hệ Em Trang để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà 24/7
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ diện tích 78m², tầng trung, đã có sổ đỏ lâu dài.
Giá chỉ 9,x tỷ (có thương lượng mạnh cho khách thiện chí).
Vị trí vàng:
Thuộc dự án The Nine Phạm Văn Đồng.
Đối diện các trường lớn: Đại học Sư Phạm, Đại học Quốc Gia, Đại học Ngoại Ngữ.
Kết nối nhanh Vành Đai 3, Cầu Giấy, Mỹ Đình.
Tiện ích chuẩn cao cấp:
Bể bơi, ...
30 Phạm Văn Đồng, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN
Vị trí đẹp, mặt phố giao thông đi lại thuận tiện thông phố Hoàng Quốc Việt, Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, Vành Đai 3 thuận tiện di chuyển sân bay bên cạnh là tổ hợp trường Đại học Quốc Gia, Sư Phạm, Báo Chí.
Dân trí cao, an ninh tốt.
Diện tích 70m², thiết kế 2PN + 2VS, khách, bếp.
Tầng trung thoáng mát.
Nhà đẹp, sẵn nội ...
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
Địa chỉ: Chung cư The Nine số 9 Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Tầng / Hướng: Tầng 22 căn góc 2 mặt tiền (hướng nhìn ra Phạm Văn Đồng và khu vực gần bến xe Mỹ Đình)
Diện tích: 107 m²
Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 WC (thiết kế tối ưu công năng, ánh sáng tự nhiên)
Pháp lý: Sổ hồng lâu dài Sang tên nhanh gọn
Tầm nhìn: Panorama thoáng rộng ...
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
+ Thiết kế 3pn2vs 135m².
+ Bàn giao nội thất cơ bản.
+ Chỉ 13 tỷ.
LH E Hùng Cầu Giấy.
* Cô chú anh chị cần thông tin liên hệ ngay e Hùng để được tư vấn miễn phí và đi xem nhà nhé!
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
Ban công Đông Nam đón gió, ánh sáng tự nhiên rất dễ chịu
Diện tích 106.1m thiết kế 3PN, 2WC tối ưu công năng
Căn góc thoáng, không gian sống riêng tư và đẳng cấp
Nội thất full vào ở ngay
Pháp lý: sổ đỏ rõ ràng
Có slot ô tô
Giá: 13,7 tỷ
Liên hệ : e Tuyết Anh
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
- Số 9 Phạm Văn Đồng.
Diện tích: 78m² - 2PN - 2VS.
Nội thất full vào ở ngay.
Tầng cao hướng Nam mát mẻ, view thoáng.
Giá: 10 tỷ.
Pháp lý: Có sổ đỏ.
Anh chị liên hệ Em Tuyết Anh để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà 24/7.
Đường Phạm Văn Đồng, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN
Nhà ở Tầng 3, thoáng sáng trước sau, toà nhà rất sạch sẽ và còn chắc chắn, ngõ thông, ô tô ra vào.
Trên sổ 36m² thực tế sử dụng 58m² được 2 phòng ngủ riêng biệt, p. Khách rộng, bếp riêng biệt.
Sổ đỏ chính chủ,
Lh e Tuân để xem nhà và làm việc trực tiếp với chủ, không qua trung gian, môi giới, sàn bđs.
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
Quỹ căn 2PN2WC:
+ 2 phòng ngủ, 75m², giá 120tr/m².
+ 2 phòng ngủ, 77m², giá 122tr/m².
+ 2 phòng ngủ, 87m², giá 122tr/m².
Quỹ căn 3PN2WC:
+ 3 phòng ngủ, 91m², giá 121tr/m².
+ 3 ...
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
+ Giá bán: 9,5 tỷ VND.
+ Diện tích: 77m².
+ ...
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
- Diện tích rộng 131,5m², nhà có sẵn đầy đủ nội thất đẹp, hiện đại
- Vị trí căn Góc tầng trung, full kính, hướng mát, view đẹp
- Căn hộ sẵn sổ đỏ sang tên
- Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện, mua ở hay đầu tư cho thuê dòng tiền cực kỳ ổn định
- Giá thiện chí bán 15,2 tỷ
Liên hệ xem nhà làm việc thương lượng chính chủ
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
- Diện tích: 131m².
- Giá: 16 tỷ ...
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
- Căn Góc diện tích 131m² và giá 15 tỷ
- Căn hộ này có 3PN, 2WC,
- Full nội thất mới, có slot ô tô
- Hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam/ Tây Bắc, tầng trung View thoáng
- Căn hộ này không chỉ có giá tốt mà còn sở hữu pháp lý đầy đủ sổ đỏ sẵn giao dịch,
Với thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, căn hộ này cực phù hợp cho những ai ...
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
Diện tích: 162m².
Số phòng: 3N2WC.
Nội thất: Full nội thất
Giá: 22 tỷ bao sale.
Note: Chủ rất thiện chí bán.
LH: E Tuyết Anh .
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
+ Giá bán: 11,5 tỷ VND.
+ Diện tích: 92 m² thiết kế 3 ngủ 2wc.
+ Hướng ban công: Đông Bắc.
+ Pháp ...
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
- Diện tích 106m gồm 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, căn góc full kính chạm sàn, tầm view không giới hạn.
- Giá bán: 14 tỷ VND. chưa ...
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
- Số 9 Phạm Văn Đồng
- Tầng Cao đẹp
- Thiết kế thông minh, tặng lại full nội thất
- Diện tích : 107m
- Căn góc full kính view đẹp như video
- Sổ đỏ lâu dài
- Giá: 13.8 tỷ
- Thuế phí: thương lượng
Anh chị quan tâm liên hệ Em Trang : để được hỗ trợ tới khi nhận nhà
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN
- Số 9 Phạm Văn Đồng
Căn hộ đang cho thuê dòng tiền tốt 29tr/tháng
- Tầng cao đẹp
- Diện tích : 131.5m 3PN2vs
- Nội thất để lại full đẹp theo thiết kế như ảnh
- Giá siêu rẻ : 15.2 tỷ thu về
- Thuế phí : thương lượng
- Pháp lý : sổ đỏ
- Liên hệ xem nhà Em Trang : để giao dịch chính chủ.
The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN