Bán căn hộ chung cư tại Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán gấp cc ecohome 1, 56m2, 2pn, 2wc, giá chỉ 3,x tỷ rẻ nhất phân khúc!
3
Thỏa thuận 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecohome 1, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chung cư Ecohome 1 tọa lạc tại Ecohome 1, Phố Kẻ Vẽ, Phường Đông Ngạc, Hà Nội (cũ: Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội), với diện tích 56m², 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm. Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để vào ở ngay. Căn hộ hướng Nam, ban công Bắc, phong thủy tốt, mang lại năng lượng tích cực cho cuộc sống. Pháp lý đầy đủ, giúp an tâm khi giao dịch.

Gần các tiện ích như bệnh viện Đa Khoa Phạm Ngọc Thạch, bệnh viện ...
Bán căn hộ ecohome 3, 4,65 tỷ, 63m2, 2pn, 2wc tại tân xuân, đông ngạc, bắc từ liêm, hà nội
4
4.65 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecohome 3, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư Ecohome 3 tọa lạc tại Ecohome 3, Đường Tân Xuân, Phường Phú Thượng, Hà Nội - Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội cũ, với thiết kế hiện đại và không gian sống thoáng đãng, mang đến cho cư dân một môi trường sống lý tưởng.

+ Diện tích: 63m2
+ Giá bán: 4,65 tỷ VND
+ Số phòng ngủ: 2PN
+ Số phòng tắm: 2WC
+ Hướng cửa chính: Đông
+ Hướng ban công: Tây
+ Nội thất bao gồm: điều hòa, tủ lạnh, ...
Cần bán gấp 70m2 chung cư thái hà bca giá 5,x tỷ 2pn và 2vs, nội thất đẹp, 43 phạm văn đồng
5
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Phạm Văn Đồng, P.Cổ Nhuế 2, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: Thu Hà (10 tin đăng)
Cần bán căn 70m² CC Thái Hà BCA thành phố giao lưu, đường Phạm Văn Đồng
Diện tích sử dụng thực tế căn hộ 70m2
Thiết kế gồm 2 phòng ngủ và 2 vệ sinh
Tầng trung đẹp
Nhà nội thất mới đẹp: bàn ghế sopha, giường, tủ, điều hoà, nóng lạnh,bếp,
Giá bán: 5,x tỷ
Liên hệ xem nhà: ( Thu Hà)
Căn đẹp, giá tốt nhất trong khu, xem thực tế sẽ ưng
Chung cư thái hà bca 70m2, 2pn ở luôn, nội thất đẹp, giá 5,x tỷ 43 đường phạm văn đồng
3
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Phạm Văn Đồng, P.Cổ Nhuế 2, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: Thu Hà (10 tin đăng)
Bán chung cư Thái Hà BCA căn 70m² tại Thành Phố Giao Lưu, đường Phạm Văn Đồng.
- Vị trí đẹp: gần công viên, hồ, siêu thị,
- Diện tích 70m² , tầng trung thoáng mát
- Thiết kế 02pn và 02vs
- Nhà hoàn thiện nội thất mới đep: giường tủ, sopha, nóng lạnh, điều hoà,..
- Phù hợp: gia đình trẻ mua ở, đầu tư cho thuê
- Giá đang tốt nhất khu- căn đẹp hiếm: 5,x tỷ
Liên hệ xem căn thực tế: ( Thu Hà)
Bán căn hộ 2pn tại kđt thành phố giao lưu  cổ nhuế, bắc từ liêm
3
6 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Nhà ở cho CBCS Bộ Công an, P.Cổ Nhuế 2, Q.Bắc Từ Liêm, HN

- Diện tích: 70m² - Thiết kế: 2PN 2WC
- Nội thất: Full nội thất, khách mua vào ở ngay
- Hướng: Cửa Nam, ban công Bắc
- Vị trí: Tòa CT1 tầng trung

+ Ưu điểm:
- Thiết kế hợp lý, tối ưu công năng
- Nội thất đầy đủ, tiết kiệm chi phí
- Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, tiện ích đầy đủ

+ Giá bán: 6 tỷ
+ Liên hệ:
Chuyên căn hộ chuyển nhượng và cho thuê khu vực Mỹ Đình, Cầu Giấy, Tây Hồ
Bán căn 02pn 70m2 full nt, nhà mới, đẹp giá cực tốt  cc thái hà bca constrexim  phạm văn đồng
5
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Phạm Văn Đồng, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: Thu Hà (10 tin đăng)
Cần bán căn hộ 02 phòng ngủ chung cư Thái Hà BCA, Thành Phố Giao Lưu, Đường Phạm Văn Đồng.
- Diện tích: 70m², 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
- Nhà mới làm nội thất, đẹp
- Nội thất: Tủ lạnh, máy giặt, điều hòa, giường tủ, nóng lạnh, sopha.
- Giá bán: 6,x tỷ
- Sổ đỏ sẵn, giao dịch nhanh chóng.
Liên hệ tư vấn và hỗ trợ xem căn hộ: (Thu Hà).
Bá.n 2 ngủ giá thấp nhất khu s goldmark city 136 hồ tùng mậu, hà nội 6,4 tỷ
3
6.4 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Goldmark City, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bá.n 2 ngủ GIÁ THẤP NHẤT khu s Goldmark city 136 Hồ Tùng Mậu, Hà Nội
-Diện tích: 78/83m
-Nội thất: full đồ
-Slot ô tô :có
-Giá: 6.4tỷ
Pháp lý : sổ đỏ
Call/zalo.
Cần bán căn hộ chung cư oct5b  resco  dt 65m2, 2pn full nội thất rất đẹp, tầng trung, giá 5,5 tỷ
7
5.5 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Resco Cổ Nhuế, P.Cổ Nhuế 2, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: Mr Bảo (3 tin đăng)
Cần bán căn hộ 2PN chung cư Resco, khu đô thị Handiresco Cổ Nhuế - Xuân Đỉnh nằm trên mặt đường Phạm Văn Đồng, đối diện công viên Hòa Bình.
- Cần bán căn hộ chung cư tòa OCT5B KĐT Resco Cổ Nhuế, phường Đông Ngạc, tp Hà Nội.
- Diện tích 65m² thiết kế 1PK + 1 phòng bếp, 2PN, 2WC, 1 ban công, 1 logia.
- Căn hộ thuộc tầng trung.
- Hướng cửa Nam - Ban công Bắc rất thoáng mát.
- Căn hộ full nội thất ...
Cực rẻ! chính chủ bán gấp căn 65m2, 2pn, chung cư resco cổ nhuế giá 5,2 tỷ, full nt.  0968 989 ***
3
5.2 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Resco Cổ Nhuế, P.Cổ Nhuế 2, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Gia đình mình đang ở căn hộ 2PN ở chung cư KĐT mới Resco, Cổ Nhuế. Do nhu cầu chuyển xuống liền kề nên cần nhượng lại căn hộ này cho người có nhu cầu.
- Căn hộ nhà mình có diện tích là 65m².
- Gồm có 2PN, 2VS. Các phòng đều đầy đủ ánh sáng, quanh năm mát mẻ, view thoáng.
- Nhà mình đã đầy đủ nội thất, khách mua chỉ việc về ở.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá: 5,2 tỷ.
- Ra lộc nhiều cho khách thiện chí!
- ...
Bán cc 2pn, 2wc tại kosmo tây hồ, mới nhất năm 2026
3
10.5 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Kosmo Tây Hồ, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tại Kosmo Tây Hồ, tọa lạc ở đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại.

- Căn hộ 2PN, 2WC với diện tích 84m², thiết kế tối ưu cho không gian sống thoải mái.
- Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường,...
- Hướng cửa chính Bắc, ban công Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát.
- ...
Ecohome3 khan hiếm phân khúc nhỉnh 3 tỷ. 48m. 2n 1 wc tầng đẹp view thoáng. sang tên ngay.
3
3.86 tỷ 48 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Ecohome 3, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn hộ 2 ngủ 1 wc tiện ích ngập tràn full đồ. Tầng cao view thoáng. Giá tốt nhất thị trường.
Nhà ở ổn định nhiều lộc. Con cái học tốt. Công việc ổn định. Nay có nhu cầu đổi đời lên cao về phố. Nhượng lại cho gia chủ nào tâm huyết căn nhà mình.
LH xem.
Cắt lỗ 500 triệu, căn 83m2 goldmark city  2pn  tầng trung  còn 6,4 tỷ 2 slot ô tô
6
6.4 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Goldmark City, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chủ nhà cần tiền chấp nhận cắt lỗ sâu thêm 400 triệu căn hộ 2 PN 83m² từ 7,05 tỷ còn 6,4 ty.
Gia đình tôi cần chuyển nhượng gấp căn hộ tâm huyết tại Goldmark City. Đây là cơ hội "có một không hai" để sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ với thiết kế tối ưu và mức giá cạnh tranh nhất hiện nay.
Thông tin chi tiết căn hộ:
Diện tích: 83m².
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, đặc biệt có 2 ban công cực thoáng ...
Em bán chcc goldmark city 136 hồ tùng mậu. thiết kế siêu rộng rồi 78m2 2pn 2vs đã trang bị full đồ
7
6.2 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Goldmark City, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Em bán căn hộ Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu

Thiết kế rộng thoáng: 78m² 2pn 2vs full nội thất

Pháp lý sổ đỏ lâu dài sẵn giao dịch

Giá bán: 6,5 tỷ (giá hiếm khu trung tâm hà nội có diện tích rộng).

Khuôn viên rộng, thoáng mát, cây xanh trong lành, ngập tràn tiện ích: gym, bể bơi, spa, hiệu thuốc, nhà hàng, vinmart

Lh zalo xem nhà và sở hữu hữu căn hộ ạ
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư c1 c2 xuân đỉnh  dt 60,5m2  2pn full nội thất, giá 6 tỷ
8
6 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

C1 C2 Xuân Đỉnh, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: Mr Bảo (3 tin đăng)
Chính chủ cần bán căn hộ 2PN chung cư C1 C2 Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Nằm trên ngõ 323 đường Xuân Đỉnh và khu Ngoại Giao Đoàn đi vào.
- Căn hộ có DT: 60,5m², thiết kế 2PN, 2WC, 1PK, 1 khu bếp, 1 logia.
- Nội thất full đồ.
- Hướng cửa Đông - Ban công Tây Nam.
- Giá bán: 6 tỷ bao phí.
- Hiện trạng đã có sổ đỏ.
- Liên hệ: Mr Bằng để xem nhà (miễn môi giới).
- Thông tin chính xác, hình ảnh ...
Bán căn hộ chung cư 74m2 tại toà hh contraxim thái hà bca, giá thỏa thuận, view đẹp
7
Thỏa thuận 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thành Phố Giao Lưu, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tọa lạc tại Toà Hh Contraxim Thái Hà BCA, Thành phố Giao Lưu, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Phú Diễn, Hà Nội (Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội cũ) sở hữu vị trí thuận lợi và thiết kế hiện đại. Với diện tích 74m², căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hoặc những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái.

- 2 phòng ngủ (PN) +
- 2 toilet (WC) +
- Hướng ban công Đông Nam +
- Nội thất cơ ...
Cập nhật chính chủ cần bán gấp 2pn 66,8m2 tại green stars giá rẻ chỉ 5,8 tỷ sổ đỏ sở hữu lâu dài
7
5.8 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Green Stars, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Thông tin em cần bán căn hộ 2 phòng ngủ Green Stars 234 Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội như sau:

- Diện tích sử dụng 66,8m² tim tường, 61,4m² diện tích thông thủy sử dụng gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng bếp và 1 logia.
- Tầng trung, view nội khu thoáng mát đẹp nhất dự án.
- Có sổ đỏ, chủ thiện chí bán có thương lượng, sang tên công chứng nhận nhà luôn.
- Cam kết chuẩn thông tin, sẵn ...
Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư tòa kosmo tây hồ dt 85m2, giá tốt
6
8.5 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Kosmo Tây Hồ, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Em chính chủ cần bán gấp các căn hộ chung cư cao cấp Kosmo Tây Hồ.
+ Thiết kế quỹ căn hộ chung cư cao cấp Kosmo Tây Hồ.
- 2PN 2VS diện tích 85m² giá tốt 8.5 tỷ.
+ Nội thất full Kosmo Tây Hồ chung cư cao cấp bậc nhất Hà Nội Kosmo Tây Hồ với các tiện ích tốt nhất hiện nay là nơi đáng để mua đầu tư cho tương lai với view ban công hướng Đông Nam thoáng mát.
Chung cư cao cấp Kosmo Tây Hồ nằm ở trung ...
Cần bán nhanh căn hộ 120m2, 2 phòng ngủ, view hồ tây, toà n03 t4 ngoại giao đoàn
7
14.16 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Xuân Tảo, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Cần bán nhanh căn hộ 120m², 2 phòng ngủ, view hồ Tây, ban công Đông Nam toà N03 T4 Ngoại Giao Đoàn. Rất đẹp, tầng cao thoáng mát, bể bơi bốn mùa, tiện ích ngập tràn.
Giá 118 triệu/m² thương lượng trực tiếp.
Sổ đỏ chính chủ. Giao dịch ngay.
Liên hệ Mr Thỉnh để xem nhà và chốt.
Cần bán gấp căn hộ 2pn ở cc thái hà số 43 phạm văn đồng, full đồ đẹp. giá bán 6,2 tỷ  0979 062 ***
7
6.2 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Nhà ở cho CBCS Bộ Công an, P.Cổ Nhuế 2, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chính chủ cần bán gấp căn hộ ở tòa CT1 chung cư Thái Hà nhà ở Xã Hội Chiến Sỹ Bộ Công An - số 43 Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Diện tích 70m² thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC phòng khách và khu bếp riêng biệt.
Hiện đã đầy đủ nội thất full đồ đẹp khách chỉ việc xách vali về ở.
Căn hộ ban công hướng Nam cực kì thoáng mát.
Giá bán: 6,2 tỷ có ra lộc cho khách thiện chí mua sớm.
Sổ hồng cất két sang ...
Cần bán gấp căn hộ ở tòa c2 megastar xuân đỉnh dt 86m2, 2pn đồ cơ bản gắn tường. giá bán 4,2 tỷ
3
4.2 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Megastar Tây Hồ, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Tôi cần bán gấp căn hộ ở tầng 20 tòa C2 Megatar Xuân Đỉnh đường Đỗ Nhuận.
Diện tích căn hộ là 86m² thiết kế 2 phòng ngủ, 1PK, 2WC view nhìn xuống chợ đầu mối cực kỳ thoáng mát.
Nhà đã trang bị đầy đủ nội thất cơ bản gắn tường như: Tủ bếp, điều hòa, nóng lạnh, rèm cửa đầy đủ... vv.
Xung quanh có đầy đủ tiện ích gần chợ lớn gần trường học và cạnh ngay công viên Hòa Bình.
Giá bán: 4,2 tỷ cho khách ...
Từ 260 tới 280 của 306

Xem quy hoạch tại Q. Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm