Bán căn hộ chung cư tại dự án Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Quận Ba Đình

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ cao cấp tại 57 láng hạ, 193m, có 4 pn 3 wc tầng trung
5
Thỏa thuận 193 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Bán căn hộ cao cấp tại 57 Láng Hạ
Diện tích: 193m
Thiết kế: 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh (nội thất như ảnh)
Căn góc, thoáng sáng tự nhiên
Tầng trung, nhà đẹp, vào ở ngay
Phù hợp khách mua ở hoặc đầu tư giữ tài sản giá trị khu trung tâm.
Liên hệ:
Bán căn hộ tòa nhà 57 láng hạ, 198m2, 4 pn, 3 wc nội thất đẹp, thoáng, giá 85 triệu/m2
9
16.83 tỷ 198 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Bán căn hộ tòa nhà 57 Láng Hạ, diện tích 198 m², có 4 phòng ngủ, 3 phụ, nhà làm nội thất đẹp, đang sử dụng tốt, hướng cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam, Đông Nam, thoáng mát, nhà có nội thất làm đẹp, sổ đỏ lâu dài chính chủ, giá: 85 triệu/m². Liên hệ: .
(rẻ nhất toà) bán căn 4 phòng ngủ, 173m2 giá 14,6 tỷ, view đẹp, trục đẹp nhất toà thành công tower
10
16.8 tỷ 198 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

+ Diện tích 173m² thiết kế 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng khách và bếp.
+ Các phòng đều thoáng sáng, rộng rãi.
+ Giá bán 14.6 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí.
+ Nội thất hoàn thiện, khách mua chỉ việc ở.
+ Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch.
+ Khu vực đầy đủ mọi tiện ích, một bước xuống phố phường nhộn nhịp.

Liên hệ trực tiếp xem nhà: Mr Huy Hoàng .
Chuyên Nhà đẹp tại Hà Nội. Nhận ký gửi ...
Bán cc thành công tower 57 láng hạ, dt 172m, giá bán 85tr/m. tell 0934 288 ***
3
14.62 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Bán cc Thành Công Tower 57 Láng Hạ, dt 172m, giá bán 85tr/m. Tell
Gồm 03 phòng ngủ, 03wc. Cửa hướng Tây Nam, bc Đông bắc
Giá bán 85tr/m có thương lượng
Liên hệ xem nhà
Bán gấp căn hộ tại thành công tower 57 láng hạ, 172m2, 3pn, 80 triệu / m2
8
14.28 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư hiện đại tại Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội, trước đây Quận Ba Đình, Hà Nội, với diện tích 172m², 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. Căn hộ được thiết kế thông minh, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- Giá chỉ 80 triệu / m².
- Căn hộ có phong thủy tốt, giúp gia chủ gặp nhiều may mắn.
- Nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ...
Bán cc tại thành công tower 57 láng hạ, 85 triệu / m2, 172m2, 4pn + 3wc
10
14.62 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Căn hộ chung cư tại Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội (Quận Ba Đình, Hà Nội cũ) có thiết kế hiện đại và không gian sống lý tưởng.

- Điểm đặc sắc: 4PN + 3WC + bếp, với pháp lý đầy đủ.
- Giá bán: 85 triệu / m². Diện tích rộng rãi 172m², phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian thoáng đãng.

- Gần trường học, có công viên, và siêu thị tiện lợi. ...
(rẻ nhất toà) bán căn 4 phòng ngủ, 173m2 giá 14.6 tỷ, full nội thất ở ngay, thành công tower
10
14.6 tỷ 173 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

+ Các phòng đều thoáng sáng, rộng rãi.
+ Giá bán 14.6 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí.
+ Nội thất hoàn thiện, khách mua chỉ việc ở.
+ Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ trực tiếp xem nhà: Mr Huy Hoàng .
Chuyên Nhà đẹp tại Hà Nội. Nhận ký gửi ...
Bán cc tại thành công tower 57 láng hạ, 85 triệu / m2, 172 m2, 2pn, 2wc cực chất
3
14.62 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Chung cư tại Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Ba Đình, Hà Nội) đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 172 m², 2PN, 2WC, căn hộ này cực kỳ lý tưởng cho những ai yêu thích không gian rộng rãi và thoải mái. Nội thất đầy đủ với các món đồ như giường, sofa, tủ bếp, và bàn ăn, bạn chỉ việc dọn vào ở ngay. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
Bán căn 205m2 tòa nhà thành công tower số 57 láng hạ view hồ đống đa, có slot ô tô. full nội thất
5
16.5 tỷ 205 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Bán căn 205m², ban công Đông Nam tòa nhà Thành Công Tower số 57 Láng Hạ View hồ Đống Đa rất chill. Full nội thất cao cấp.
Nhà thiết kế 4 PN master rất đẹp, thiết kế tỉ mỉ từng chi tiết. Khách hàng mua chỉ việc xách vali vào ở.
Nhà đã có sổ, có slot ô tô.

Gía liên hệ trực tiếp Tôi không làm việc với MG và TG.

Vị trí tòa nhà trung tâm lõi quận Đống Đa, giáp Giảng Võ, Kim Mã, gần Metropolist,...
Bán cc 2pn 2vs gía 85tr/m2 tại thành công tower 57 láng hạ, giá thỏa thuận, view đẹp
3
Thỏa thuận 172 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Căn hộ chung cư tại Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội - Quận Ba Đình, Hà Nội cũ giá 85tr/m², có 2PN, 2WC, hướng cửa chính Đông, ban công Đông Nam, cực kỳ phù hợp cho một cuộc sống thoải mái và tiện nghi.

Giá thỏa thuận.

Phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ, sổ hồng.

Liên hệ MRS VƯỢNG - . (bốn tám chín)
Giám giá sốc bán căn hộ cao cấp 57 láng hạ dt 172m2 view hồ hoàng cầu giá 84tr/m2 4pn + 3wc
6
14.62 tỷ 174 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Giám giá sốc bán căn hộ cao cấp 57 Láng Hạ DT 172m² view hồ Hoàng Cầu giá 84tr/m² 4PN + 3WC.

+ Vị trí trung tâm mặt phố Láng Hạ quận Ba Đình, kết nối nhanh các tuyến huyết mạch như Thái Hà, Giảng Võ, Huỳnh Thúc Kháng, Hoàng Cầu, di chuyển thuận tiện lên Hồ Tây, Hoàn Kiếm, Lăng Bác, khu vực đầy đủ tiện ích cao cấp: Trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện, nhà hàng, khu dân trí cao, an sinh ...
(rẻ nhất toà) bán căn 4 phòng ngủ, đẹp nhất toà, 172m2 giá 14,6 tỷ, view đẹp, thành công tower
9
14.6 tỷ 173 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

+ Các phòng đều thoáng sáng, rộng rãi.
+ Giá bán 14.6 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí.
+ Nội thất hoàn thiện, khách mua chỉ việc ở.
+ Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ trực tiếp xem nhà: Mr Huy Hoàng .
Chuyên Nhà đẹp tại Hà Nội. Nhận ký gửi ...
Bán cc 57 láng hạ, dt 172m2, hướng mát, giá tốt. tell 0934 288 ***
3
14.62 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Bán CC 57 Láng Hạ, DT 172m², hướng mát, giá tôt. Tell .
Gồm 03 PN, 02WC. Nhà hướng mát. Sổ đỏ chính chủ. Căn hộ có slot oto dưới hầm.
Cửa hướng Tây Nam, ban công Đông Bắc.
Giá bán 85tr/m² có thương lượng.
Liên hệ xem nhà .
Từ 0 tới 13 của 13

Xem quy hoạch tại Q. Ba Đình, Hà Nội

Mua Bán căn hộ chung cư dự án Thành Công Tower 57 Láng Hạ tháng 5/2026

 

Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư dự án Thành Công Tower 57 Láng Hạ tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau:

 

  • Cơ sở hạ tầng đồng bộ: hầu hết căn hộ chưng cư dự án Thành Công Tower 57 Láng Hạ có quy mô lớn được đồng bộ hóa với các cơ sở hạ tầng khác như siêu thị, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, bệnh viện, trường học… đem đến sự thuận tiện và nhiều tiện ích hơn trong cuộc sống cho mọi gia đình
  • An ninh tốt: Dù là căn hộ chung cư giá rẻ hay cao cấp thì an ninh vẫn luôn được thắt chặt và đảm bảo. Các căn hộ chung cư luôn có đội bảo vệ thường xuyên 24/24 giờ để đảo bảo cho sự an toàn.
  • Không gian thoáng đãng: không gian xung quanh các khu căn hộ chung cư dự án Thành Công Tower 57 Láng Hạ cực kỳ thoáng đãng, nhiều cây xanh, các căn hộ được thiết kế tràn ngập ánh sáng và khí trời góp phần mang đến không gian thoải mái và thoáng đãng.
  • Khuôn viên vệ sinh, sạch sẽ: Một điều nữa khiến căn hộ chung cư dự án Thành Công Tower 57 Láng Hạ được yêu thích hơn nhà mặt đất là khâu vệ sinh công cộng. Đội ngũ nhân viên thường xuyên lau chùi, cắt tỉa, chăm sóc cây cối… mang đến môi trường và không gian sống lý tưởng.
  • Môi trường cho trẻ phát triển toàn diện: Không gian căn hộ chung cư là lựa chọn hoàn hảo đối với gia đình trẻ. Chung cư dự án Thành Công Tower 57 Láng Hạ mang đến sự an toàn, hiện đại, có đầy đủ tiện ích xung quanh như khu vui chơi, mua sắm, trường học, bệnh viện… và còn là nơi để cho trẻ có thể giao tiếp với các bé cùng trang lứa.