Bán căn hộ chung cư tại Quận Hải Châu, Đà Nẵng diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm 2pn b.19.16 tại tòa b, masteri rivera đà nẵng chuẩn bị bàn giao
10
5.7 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư

The Estuary Đà Nẵng (Estuary Premier Residence), P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Người đăng: Quốc (2 tin đăng)
Báu vật hiếm của Tòa B nay đã lộ diện!

Siêu phẩm 2PN B.19.16 tại Tòa B, tuyệt tác duy nhất ôm trọn tầm nhìn triệu đô: nơi pháo hoa rực sáng bầu trời , thành phố lung linh ánh đèn , biển xanh ngút ngàn , núi Sơn Trà sừng sững hùng vĩ

Độ cao lý tưởng vừa đủ để mở ra bức tranh toàn cảnh tuyệt mỹ, vừa đủ gần để cảm nhận không gian nghỉ dưỡng với hồ bơi nội khu lộng lẫy, chuẩn resort 5 sao .

...
B.07.03 , sống trọn chất resort giữa trung tâm đà nẵng, 2pn rẻ nhất masterise homes đà nẵng
5
5.2 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư

Người đăng: Quốc (2 tin đăng)
Vị trí lý tưởng: Căn hộ 2PN - B.07.03 tại tầng 7 độ cao vừa vặn để bạn cảm nhận rõ rệt nhịp sống thư thái và hơi nước mát lành từ hệ thống hồ bơi nội khu.

Tầm nhìn độc bản: Không chỉ có biển xanh và núi Sơn Trà, B.07.03 sở hữu góc nhìn trực diện xuống hồ bơi tràn bờ và công viên xanh mát, mang lại cảm giác thư giãn tuyệt đối như tại các resort 5 sao.

Kết nối thiên nhiên: Tầng thấp giúp bạn dễ ...
Hàng hiếm vista 2 phòng ngủ, full nội thất liền tường, giá tốt nhất thị trường
9
4.53 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Diện tích: 76 m²
Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 WC, bố trí hợp lý
Rộng rãi: thoáng mát, riêng tư, ánh sáng tốt
Nội thất: liền tường đầy đủ vào ở ngay

Ưu điểm nổi bật:

Không gian gọn đẹp, tối ưu công năng cho gia đình trẻ
Khu căn hộ hiện đại, an ninh, tiện ích đầy đủ
Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê ổn định

Pháp lý rõ ràng hỗ trợ giao dịch nhanh
Giá tốt trong phân khúc căn 2PN

Liên ...
Duy nhất căn 3pn rẻ nhất thị trường giá chỉ 5,7 tỷ (full giá)  chiết khấu khủng 15%
24
5.7 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Tọa lạc tại vị trí "kim cương" ngay trung tâm Quận Hải Châu, Masteri Rivera với 3 mặt tiền giáp sông Hàn, sông Cẩm Lệ và sông Cầu Đỏ, mang đến tầm nhìn sông thơ mộng và không khí trong lành.

* Chi tiết căn hộ:
- Diện tích thông thuỷ: 79,2m².
- Hướng: Nam mát mẻ, phong thuỷ tốt.
- Loại căn: 3PN vuông vức được thiết kế thông tin.
- Bàn giao: Full nội thất cao cấp theo tiêu chuẩn Masteri ...
The meridian  lựa chọn hiếm hoi cho nhà đầu tư.
4
6.3 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Meridian, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

The Meridian - Đà Nẵng.
---------------------------------------------------------
Vị trí: Đường Quy Mỹ, Phường Hòa Cường, TP. Đà Nẵng
The Meridian gồm tòa tháp căn hộ cao cấp cao 25 tầng - 2 tầng hầm.
Chủ đầu tư: Công ty CP đầu tư Landcom.
Studio, 1BR, 1BR+, 2BR, 3BR.
Pháp lý: Sở hữu lâu dài.
----------------------------------------------------------
Chính sách thanh toán.
Early bird chiết khấu ...
Chính chủ gửi bán căn hộ trực diện sông hàn  tầng 19  sổ hồng lâu dài
7
5.83 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Risemount Apartment Đà Nẵng, P.Thuận Phước, Q.Hải Châu, ĐN

* Bán căn hộ 2PN trung tâm quận Hải Châu gần cầu Sông Hàn.

* Vị trí.
Căn hộ tọa lạc tại vị trí kim cương trung tâm TP Đà Nẵng, trên trục đường Bạch Đằng Như Nguyệt, khu vực sầm uất bậc nhất, ngay gần Cầu Sông Hàn.

* Tiện ích xung quanh.

* Khu trung tâm nên dễ dàng tiếp cận đầy đủ tiện ích phục vụ đời sống hằng ngày: Cà phê, gym, spa, nhà hàng, nhà thuốc.
* Chỉ khoảng 100m đến Sông Hàn, Cầu ...
Tòa m2 the meridian  giỏ căn view sông hàn & pháo hoa chính thức mở booking
8
Thỏa thuận 52 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Meridian, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Tòa M2 The Meridian - giỏ căn view sông Hàn & pháo hoa chính thức mở booking

Không cần đợi thị trường nóng, M2 đã tự tạo sức hút ngay từ giai đoạn đầu. Đây là phân khu sở hữu những căn view đẹp nhất tại The Meridian Da Nang nơi mỗi ban công đều có thể trở thành khán đài riêng ngắm pháo hoa.

- Vị trí: Đường Quy Mỹ, Hòa Cường lõi trung tâm Đà Nẵng
- Diện tích tham khảo: từ ~52m²
...
Bán căn hộ 2pn vista đà nẵng tầng cao, nội thất liền tường, sắp bàn giao vào ở luôn
11
5.3 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
1 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

BÁN CĂN HỘ 2PN VISTA ĐÀ NẴNG TẦNG CAO 76m² NỘI THẤT LIỀN TƯỜNG

Diện tích: 76 m²
Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 WC, bố trí hợp lý
Tầng cao: thoáng mát, riêng tư, ánh sáng tốt
Nội thất: liền tường đầy đủ vào ở ngay

Ưu điểm nổi bật:

Không gian gọn đẹp, tối ưu công năng cho gia đình trẻ
Khu căn hộ hiện đại, an ninh, tiện ích đầy đủ
Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê ổn định

Pháp lý rõ ...
Vị trí trung tâm đà nẵng  mua nhận nhà vào ở ngay  căn 2pn  view sông  tầng cao siêu thoáng
10
4.5 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Hiếm có dự án nào nằm ngay trung tâm thành phố với mức giá cực tốt chất lượng bàn giao cao cấp, dự án đã cất nóc và bàn giao vào tháng 06 năm 2026.
Với vị trí: 40A Xô Viết Nghệ Tĩnh, trung tâm TP. Đà Nẵng, di chuyển vài phút đến biển Mỹ Khê, sân bay, Lotte Mart, Sun Wheel, Masterise Home Tuyên Sơn...
Thông tin dự án:
Diện tích đất: 1.385m², cao 20 tầng (đã cất nóc).
Sổ hồng sở hữu lâu dài, pháp ...
Chính chủ gửi bán căn hộ sông hàn  đã có sổ hồng  pháp lý đầy đủ  chuyển nhượng qua pcc
17
5.8 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Risemount Apartment Đà Nẵng, P.Thuận Phước, Q.Hải Châu, ĐN

Bán Căn Hộ 2pn Trung Tâm Quận Hải Châu Gần Cầu Sông Hàn

Vị trí:
Căn hộ tọa lạc trên trục đường Bạch Đằng Như Nguyệt, trung tâm TP. Đà Nẵng, cách Cầu Sông Hàn khoảng 100m. Khu vực sầm uất, giá trị khai thác ở và cho thuê cao.

Tiện ích xung quanh:

Gần Sông Hàn, Cầu Sông Hàn, hầm chui Sông Hàn.

Gần Vincom, Big C, chợ Hàn, chợ truyền thống.

Bao quanh bởi cà phê, gym, spa, nhà hàng, nhà ...
Căn hộ đẹp 60 triệu/m2 ngay trung tâm hải châu, bàn giao cao cấp, nhận bàn giao quý ii 2026
20
4.56 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Xin giới thiệu đến quý khách hàng đang mong muốn tìm 1 tòa căn hộ trung tâm Hải Châu, thành phố Đà Nẵng + Tiêu chuẩn cao cấp + Hàng nguyên Seal + Layout rất nhiều ban công, rộng rãi + tiện ích nội khu đầy đủ (hồ bơi vô cực, bãi đỗ xe ô tô rộng rãi,.. ) + chính sách mua hấp dẫn.

Tòa căn hộ The Vista Residence sở hữu vị trí đắc địa, mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh. Gần kề Lotte Mart, Mega Market, ...
Siêu phẩm  cần bán căn hộ 2pn 75m2 vista, trung tâm đà nẵng  sổ hồng lâu dài
9
4.48 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Siêu phẩm, cần bán căn hộ 2PN 75m² Vista, trung tâm Đà Nẵng, sổ hồng lâu dài, thông tin chính thức Đất Xanh Miền Trung tư vấn miễn phí.
Vị trí: Nằm ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng, trên con đường đắt giá Xô Viết Nghệ Tĩnh kết nối sân bay ra biển Mỹ Khê và cách sông Hàn cỡ 900m.
Tiện ích: Vì ở trung tâm thành phố nên tiếp cận tiện ích liền kề:
+ Tiện ích 1 chạm: Cà phê Highlands Coffee, gym, spa, ...
Chính chủ bán căn hộ 2 pn view cầu rồng  full nội thất cao cấp
3
9.5 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Filmore Da Nang, P.Bình Thuận, Q.Hải Châu, ĐN

Người đăng: Ms Nhi (1 tin đăng)
Diện tích: 70.3 m².
Số phòng ngủ: 2 PN.
Số phòng tắm: 2WC.
Ban công rộng view Cầu Rồng.
Hiện trạng: Nội thất được làm lại mới hoàn toàn 100%.
Đơn vị quản lý: CBRE.
Giá thuê hiện tại: 40triệu/ tháng.
Tiện ích chuẩn 5 sao (miễn phí): Hồ bơi nước mặn, khu vui chơi trẻ em, phòng gym, phòng đọc sách, phòng tiệc và khu BBQ ngoài trời,
Full nội thất cao cấp: 3 điều hoà âm trần, TV, tủ lạnh, máy giặt, ...
Hàng hiếm  3 căn siêu đẹp thuộc tòa a view trực diện da nang downtown sông hàn chênh chỉ 300 triệu
17
Thỏa thuận 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Cần bán 3 căn hàng hiếm trục view Đà Nẵng Downtown, Pháo hoa, Sông Hàn thuộc tòa A dự án Masteri Rivera Đà Nẵng. Giá bán chênh cực kỳ hợp lý. Chênh chỉ 300 triệu đồng.
- Mã căn A-xx-07 em có 2 căn (Thanh toán theo tiến độ và thanh toán nhanh 95%)
- Mã căn A-xx-09 em có 1 căn (Thanh toán nhanh 95%)

Hàng hiếm có mà chênh hợp lý tại dự án Masteri. Nhận bàn giao nhà trong quý III năm nay để An cư và ...
Căn hộ vista siêu trung tâm nội thất cao cấp 2pn, giá siêu tốt chỉ 61 triệu/m2
6
4.64 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Vista nằm trên đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, vị trí vàng chạm ngàn tiện nghi.
- 1 toà tháp 20 tầng, 2 tầng hầm, 3 tầng tiện ích, 1 tầng 7 căn hộ.
- Diện tích 76m² thông thuỷ, tim tường 80m².
- Căn hộ 2 PN có tận 3 ban công.
- Bàn giao nội thất đầy đủ.
Vị trí vàng cham ngàn tiện ích (đối diện 2 trường đại học lớn Kiến Trúc & Đông Á) đối diện chợ đầu mối kết nối 5 phút tới sân bay, sông hàn, biển, khu ...
Chính chủ cần bán căn góc 2pn  trực diện sông hàn, cầu rồng, pháo hoa quốc tế. dòng tiền 43 tr/th
9
Thỏa thuận 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Filmore Da Nang, P.Bình Thuận, Q.Hải Châu, ĐN

CĂN HỘ HẠNG SANG THE FILMORE ĐÀ NẴNG!

Là tòa căn hộ đã hiện hữu đi vào hoạt động vào cuối 2024. Đến nay dự án filmore đang là dự án top 1 tại Đà Nẵng về phân khúc loại hình chung cư ở lâu dài!

- Vị trí vàng đánh giá đến giá trị tiềm năng BDS - nằm ngay trung tâm phố đi bộ - Trực diện sông Hàn, Cầu Rồng.
- Tòa nhà được xây dựng và thiết kế theo phòng cách Châu Âu, cực kì Tỉ Mỹ và Tinh Tế!
- Cư ...
Căn góc 3pn masteri view bao trọn sông, hỗ trợ 0% lãi suất 25 tháng, tháng 10/2026 nhận nhà
23
6 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Masteri Rivera Đà Nẵng là dự án đầu tiên của Masterise Homes tại Đà Nẵng với 2 tòa tháp căn hộ cao 39 tầng. Tất cả đều sở hữu lâu dài và bàn giao full nội thất liền tường cao cấp.

- Vị trí đắc địa ngay trung tâm quận Hải Châu, bên cạnh sông Hàn, kết nối thuận tiện đến Cầu Rồng, biển Mỹ Khê, sân bay quốc tế Đà Nẵng chỉ trong 10 phút di chuyển.