Nhà Chung CưBình Dương
Bán căn hộ chung cư tại Bình Dương giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²
Orchard Grand, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Khách em có căn view hồ bơi tầng thấp sát hồ.
74m² sử dụng - 83m² xây dựng.
Bán 4.4 tỷ (bao hết chi phí sang tên).
Ở đây cho thuê cực kỳ tốt!
SĐT em .
Bcons NewSky, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD
ưu điểm căn này
.
Căn góc tầng 5-6 view nội khu và nhanh sông SG.
Phòng khách + Ban công siêu rộng
Giá tốt chỉ 49tr/m² cho phương án thanh toán chuẩn và 52tr/m² cho phương án vay - vốn tự có 20%.
.
T5/2026 cọc 5% - 211 triệu
T10/2026 ký HĐMB thanh toán - 720 triệu
Bank hỗ trợ vay 0% lãi suất + ân hạn góc đến Q2/2028, vay tối đa được ...
The Rivana, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD
Vị trí: mặt tiền Đại Lộ Bình Dương.
Diện tích: 101m² thiết kế có 3Pn, 2toilet.
Giá bán chỉ: 4ty2 tỉ bao thuế phí sang tên.
Căn hộ 3PN, 2WC đầy đủ nội thất
Diện tích: 100m² Giá bán: 4ty2 tỉ
LH: làm việc trực tiếp chính chủ
Happy One Mori, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD
- Vị trí độc tôn: Trung tâm hành chính phường Lái Thiêu, TP. HCM kết nối về Vạn Phúc city chỉ 10 phút.
- Cách sân bay, Hàng xanh. Chỉ 20 - 25 phút.
- Tiện ích bủa vây trường liên cấp, Aeon Mall, Lotte Mart, sân golf Sông Bé, bệnh viện quốc tế Becamex...
-----------------------------
- Căn hộ 3PN - 2WC căn góc 2 view thoáng mát.
- Tầm nhìn bao ...
Orchard Heights - Sycamore, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD
+ Thiết kế: 3PN 2WC 108m².
+ Bàn giao hoàn thiện cơ bản nội thất cao cấp từ Châu Âu.
+ Nhận nhà quý 2/2027.
+ Tầng đẹp view đẹp nhất tòa (view trực diện khu biệt thự, dinh thự và hồ công viên 75ha).
(Chốt nhanh cho khách hàng thiện chí).
Liên hệ ngay với Mr Toàn: . Xem nhà và chốt cọc!
Charm City, P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD
Charm City trung tâm Dĩ An.
93m².
Giá: 3,2 tỷ (bao sang tên TL nhẹ).
Thông tin căn hộ.
3PN 3WC, phòng khách rộng, bếp tách biệt.
- Full nội thất: Sofa, bàn ăn, giường tủ, máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh.
- Tầng trung thoáng, nhà đẹp giữ gìn kỹ.
Tiện ích.
- Hồ bơi resort, công viên, khu vui chơi.
Gym yoga BBQ siêu thị mini.
- Sát Vincom Dĩ An tiện ăn uống, giải ...
The Rivana, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD
Mặt tiền QL 13, di chuyển vào Sài Gòn 10 phút đi xe.
- Giá (có thể thương lượng).
- Diện tích: 97m².
- Tiện ích:
+ Trung tâm thương mại Lotte Mart Bình Dương (10 phút đi xe máy).
+ Bệnh viện quốc tế Becamex (10 phút đi xe).
Liên hệ: .
Sycamore Bình Dương, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Căn 2PN (82,5m²) Giá rẻ nhất thị trường chỉ 4,2 tỷ bao sang tên (đã ký HĐMB).
ACE quan tâm nhắn em gửi chi tiết nhé!
Mr. Nghĩa.
Sora Gardens 2, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD
+ Thiết kế 2PN 2WC 86m² thông thuỷ.
+ Vị trí ngay đường hùng vương kế bên Aeon TP Mới.
+ Full nội thất xịn (ib zalo xem hình nội thất).
+ Sẵn hợp đồng thuê 16 triệu/ tháng (chuyên gia nước ngoài đang thuê ở lâu dài).
+ Giá 4 tỷ (bao thuế phí sang tên).
Liên hệ xem nhà ngay .
The Habitat Bình Dương, P.Bình Hòa, Tp.Thuận An, BD
- Diện tích: 84m².
- View hồ bơi, tầng thấp.
- Hiện trạng: Đã bàn giao.
- Nổi bật: Giao full nội thất đẹp, sàn gỗ, full tủ quần áo, tivi, nệm, lò vi sóng, máy giặt, máy lạnh, sơn hiệu ứng tường,...
- Đặc biệt, có thể cho thuê được ngay: Giá 14 - 15 triệu/tháng.
Anh/chị ...
Orchard Grand, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Pháp lý: hợp đồng mua bán
Giá hợp đồng: 4.8 tỷ (đã thanh toán 20%)
Căn hộ hướng đông nam, view hồ bơi, nội khu đẹp, tầng trung
Bán lại giá gốc, chịu lỗ phí thuế sang tên cho người mới.
------------------
Ngoài ra, giỏ hàng còn nhiều căn biệt thự song lập, đơn lập và phân ...
Orchard Hill - Sycamore, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Sản phẩm của chủ đầu tư Capitaland - chủ đầu tư top 1 châu Á
Vị trí đẹp nhất trung tâm thành phố Mới
Tỷ suất cho thuê ngang ngữa thành phố HCM nhưng số vốn bỏ ra chỉ bằng 1/3
Opal Boulevard, P.An Bình, Tp.Dĩ An, BD
Vị trí: 18 Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Thị xã Dĩ An, Tỉnh Bình Dương.
Trục đường đại lộ Phạm Văn Đồng: Thuận tiện đi lại trung tâm HCM, đi Đồng Nai, Bình Dương...).
Diện tích: 85m2
Căn hộ: Gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet, 01 phòng khách, 01 phòng bếp thiết kệ thông minh, có ban công sắt thoáng gió đón nắng sáng. Có phòng phơi sấy đồ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Tiện ích chung cư: Hồ bơi ...
Opal Boulevard, P.An Bình, Tp.Dĩ An, BD
- Căn 85m² view ngoài, block B1, ban công Đông Nam, view Landmark 81 giá 3,82 tỷ tầng 24, nhà trống, đang cho thuê 9 triệu, có rèm.
Liên hệ ngay 24/7: Em Hạnh hỗ trợ tư vấn chọn căn giá tốt.
Ngân hàng hỗ trợ 70 - 80% giá trị căn hộ thời hạn 20 - 25 năm.
Lãi suất 5,5% cho người trẻ dưới 35 tuổi.
Tiện ích nội khu đầy đủ ...
Orchard Heights - Sycamore, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Orchard Heights là phân khu căn hộ cao cấp thuộc Khu đô thị Sycamore do CapitaLand Development (CLD) phát triển (liên doanh cùng UOA ở cấp dự án Sycamore). Thương hiệu CapitaLand nổi tiếng với chuẩn thiết kế vận hành quốc tế, độ hoàn thiện cao.
Quy mô & pháp lý: 2 tháp, 24 tầng, ~436 căn, mật độ xây dựng 40%; người Việt sở hữu lâu dài, người nước ngoài 50 năm; dự kiến bàn giao ...
Compass One, P.Chánh Nghĩa, Tp.Thủ Dầu Một, BD
-Vị Trí : Mặt Tiền Đường Hoàng Văn Thụ khu Dân Cư Chánh Nghĩa -Tp Thủ Dầu Một (Bình Dương cũ ). - Đi ra sân Vận Động Gò Đậu 5 phút, Tòa nhà văn phòng Becamex Tower 5 phút, Ngã Tư Gò Đậu 3 phút. ...
The Rivana, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD
Diện tích 99m², 3PN, 2WC, tầng trung, view thoáng mát. Tặng lại nội thất hiện đại.
Giá 4 tỷ 15. (miễn thương lượng).
Liên hệ sdt/zalo (miễn tiếp trung gian).
Bcons NewSky, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD
GIÁ TRỊ NGOẠI GIAO (CHỈ 44,8 TR/M):
Diện tích: 99m² rộng rãi, thiết kế căn góc đón gió tự nhiên.
Tầm nhìn triệu đô: Panorama ôm trọn Sông Sài Gòn và Landmark 81 Ngắm nhìn "nóc nhà Việt Nam" từ chính ban công nhà mình.
Tổng giá: Chỉ hơn 4 tỷ Mức giá "hiếm có" cho một vị trí biểu tượng.
CHÍNH SÁCH "SỞ HỮU TRONG TẦM TAY":
Thanh toán: Chỉ 5% là sở hữu ...
The Emerald Golf View, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD
Vị trí : đối diện cổng KCN Vsip1 và Aeon Mall Bình Dương.
Diện tích 95m², 3PN, 2WC, tầng trung, view thoáng mát. Tặng lại nội thất hiện đại.
Giá 4 tỷ 55. (miễn thương lượng).
Liên hệ sdt/zalo (miễn tiếp trung gian).
Orchard Hill - Sycamore, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD
+ Thiết kế căn góc 2 view hai mặt thoáng.
+ View đẹp lung linh.
+ Diện tích 113m².
+ Thiết kế 3PN 2WC.
+ Căn góc không dính tường với căn khác.
+ Trần cao 2.95 mét.
+ Bàn giao hoàn thiện cao cấp nhất.
+ Thanh toán theo tiến độ của cdt.
+ Nhận nhà quý 4/2026.
Giá rẻ nhất toà: 4 tỷ 700 triệu.
Liên hệ ngay ...
Xem quy hoạch tại Bình Dương
Mua Bán căn hộ chung cư Bình Dương tháng 5/2026
Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư Bình Dương tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau:
- Cơ sở hạ tầng đồng bộ: hầu hết căn hộ chưng cư Bình Dương có quy mô lớn được đồng bộ hóa với các cơ sở hạ tầng khác như siêu thị, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, bệnh viện, trường học… đem đến sự thuận tiện và nhiều tiện ích hơn trong cuộc sống cho mọi gia đình