Bán căn hộ chung cư tại Bình Dương giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cắt lỗ 500tr căn hộ 2pn the rivana mặt tiền ql13 tt 30% nhận nhà ở ngay ân hạn gốc lãi
12
3.07 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Rivana, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

* Cam kết có sổ trong 6 tháng sau khi nhận nhà.
Các loại căn hộ:

+ 2PN diện tích 71m² 43.2tr/m².

* Liên hệ ngay: Đức Phúc CĐT để tham quan căn hộ thực tế.
Chính sách bán hàng tốt nhất thị trường:
Căn hộ chủ đầu tư thanh toán 10% ký ngay hợp đồng mua bán.
Tặng full nội thất.
Và kèm theo chương trình ưu đãi khác.

Thanh toán 30% nhận nhà, hỗ trợ ân hạn lãi gốc 18 tháng, đến tháng thứ 19 mới đóng ...
Chỉ còn 1 căn nhận voucher 30 triệu dự án bcons newsky mặt tiền ql13
4
3.1 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Bcons NewSky, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD

- Loại hình căn hộ: 2PN-2WC, diện tích 65,54m², tối ưu hóa công năng phù hợp gia đình 4 người
- Hướng Đông Bắc, view nhìn về Sông Sài Gòn, Hồ Gươm Xanh siêu đẹp, thoáng
- Vị trí căn hộ: Tầng 9 tầng đẹp của dự án, căn kế góc đảm bảo sự riêng tư nhất định, không quá gần thang máy, cả 2 phòng ngủ đều có cửa sổ có view và đón ánh sáng tự nhiên
- 79 tiện ích nội khu: 2 hồ bơi ( hồ bơi trẻ em và hồ ...
Chủ bán lỗ 100 triệu căn 3pn 2vs dự án a&t skygarden view hồ gươm xanh bao sang tên
7
3.19 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
3 2

A&T Sky Garden, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD

Dự án chung cư A&T Sky Garden tọa lạc tại TP. Thuận An, tỉnh Bình Dương, tiếp giáp với TP. Hồ Chí Minh. Dự án đang trong quá trình nâng cấp và mở rộng thành 8 làn xe, là cửa ngõ chính vào trung tâm TP. Thuận An. Đây cũng là giao điểm quan trọng của các thành phố lớn như TP. Hồ Chí Minh - Thủ Đức, Thủ Dầu Một, Dĩ An, Biên Hòa. Nhờ thừa hưởng mạng lưới giao thông kết nối đồng bộ, hạ tầng tiện ích ...
Kẹt tiền bán gấp lỗ 500tr ch the rivana 2pn quốc lộ 13 thanh toán chỉ 500tr ân hạn gốc lãi 24 tháng
10
3.07 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Rivana, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Căn hộ ven sông.
Bán gấp căn hộ view sông 2PN 2VS 71m² 2 bao thuế phí a - z.
Các loại diện tích có tại The Rivana:

- 2 PN: 71m².

Nơi quy tụ cộng đồng doanh nhân, người thành đạt.
* Liên hệ ngay: Đức Phúc CĐT để tham quan căn hộ thực tế.

Vị trí: Mặt tiền Quốc Lộ 13 (Liền kề TP Thủ Đức và Quận 12).

Khu giải trí ngoài trời với vườn thư giãn, khu checkboard game, cầu ánh sáng.
Không vay ngân ...
Bán cắt lỗ 700tr ch the rivana 2pn 2vs 70.74m2 43.55tr/m2 bao thuế phí mt ql 13 cách thủ đức 3p
10
3.08 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Rivana, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Căn hộ bán lỗ 700tr bao thuế phí.

Chỉ 43.55 tr/m² bao thuế phí bao 2PN 2VS 70.74m² Hướng mát.

* Liên hệ em: để xem nhà thực tế.

Ngoài ra e còn có rổ hàng CDT với 10 chương trình ưu đãi đến khách hàng.
Hơn hết, khách tham gia sự kiện còn có cơ hội sở hữu một trong những căn hộ cuối cùng của giỏ hàng đặc biệt nhất với Chính sách 5 sao đột phá nổi bật như (*):
Thanh toán 30% nhận nhà Ở ngay.
Vay ...
2pn căn góc tầng cao a&k tower view hồ bơi siêu thoáng
13
3.25 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2

A&K Tower, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 WC
- Vị trí: Căn góc tầng cao, đón gió và ánh sáng tự nhiên
- View hồ bơi nội khu cực thoáng, tầm nhìn đẹp và riêng tư
- Không gian phòng khách và bếp thiết kế mở, tối ưu diện tích sử dụng

Tiện ích nội khu:

- Hồ bơi, công viên nội khu
- Phòng gym, khu vui chơi trẻ em
- An ninh 24/7, hầm đậu xe rộng rãi

Tiện ích ngoại khu:

- Gần AEON Mall Bình Dương
- Kết nối nhanh ...
Cần bán 2pn orchard hill giá chỉ 4ty050 all in sycamore
8
4.05 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư

Orchard Hill - Sycamore, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

CẦN BÁN CĂN HỘ 2PN ORCHARD HILL SYCAMORE
Dự án: Sycamore Bình Dương phân khu Orchard Hill

Mã căn: O1-07.03
Gốc total: 3.819 tỷ
Đã thanh toán: 1.505 tỷ

Giá bán chỉ: 4.050 tỷ ALL IN

Phân khu cao cấp do CapitaLand phát triển
Không gian sống xanh, chuẩn wellness
Tiện ích nội khu đẳng cấp
Tiềm năng tăng giá mạnh khi Bình Dương phát triển đô thị đồng bộ

Liên hệ Kim Yến để xem căn & ...
The emerald boulevard (ebv) tâm điểm kết nối, chuẩn sống luxury tại bình dương
8
4.7 tỷ 75 m²