Bán căn hộ chung cư tại Bình Dương giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
3pn  2wc  85.5m² chỉ 5,7 tỷ  không gian sống đẳng cấp dành riêng cho gia đình
19
5.7 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Astral City, P.Bình Hòa, Tp.Thuận An, BD

Lựa chọn tuyệt vời cho gia đình đông thành viên hoặc người cần không gian riêng tư:
- 3 Phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh diện tích 85m² tối ưu hóa từng m² sử dụng.
- Chỉ có 1 căn 3PN mỗi tầng, cực kỳ khan hiếm tăng giá trị sở hữu.
- Gần Aeon Mall, Lotte, bệnh viện quốc tế tiện ích ngoại khu không thiếu.
- Nội khu như resort: Hồ bơi, gym, khu BBQ, khu thư giãn, sân chơi trẻ em.
- Chiết khấu hấp dẫn 18% ...
Với 5,6 tỷ  căn 3pn  duy nhất  tầng cao, mặt ngoài quốc lộ 13
22
5.6 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Astral City, P.Bình Hòa, Tp.Thuận An, BD

Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ cao cấp với mức giá khó tin tại khu trung tâm Bình Hòa - Hồ Chí Minh.

- Mã căn: A2. X.10
- Diện tích: 82,65m² 3PN 2WC view mặt ngoài thoáng mát.
- Giao thô cơ bản: Chỉ từ 5,6 tỷ.

- Tầng cao Riêng tư tuyệt đối (mỗi tầng chỉ có 1 căn 3pn).
- Vị trí vàng mặt tiền Quốc lộ 13, sát bên Aeon Mall, Lotte Mart, bệnh viện Quốc tế, sân golf Sông Bé.
Kết nối 2 phút đến trung ...
Tin hot || capitaland mở booking có hoàn lại phân khu mới orchard collection  sycamore bình dương
15
5.27 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Orchard Grand, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD

* Capitaland chính thức nhận booking Orchard Collection 100 triệu có hoàn lại - chiết khấu 200 triệu cho khách hàng booking sớm.

* Giá chỉ 65 triệu/m².

* Một trong những phân khu đẹp và được mong chờ nhất tại đại đô thị Sycamore.
* Dòng sản phẩm cao cấp, số lượng giới hạn.
* Thiết kế sang trọng dành cho cộng đồng tinh hoa.
* Vị trí đẹp trong tổng thể khu đô thị chuẩn quốc tế.

* Tổng quan dự ...
Giữ chỗ ngay  căn hộ bàn giao cao cấp giá f0 từ cđt lê phong
6
5.5 tỷ 87 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Emerald Boulevard, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ với mức giá F0 trực tiếp từ chủ đầu tư Lê Phong và đối tác chiến lược Vạn Xuân Service!

-Vị trí vàng: Tọa lạc tại khu vực hạ tầng đồng bộ, kết nối giao thương thuận tiện, hứa hẹn tiềm năng tăng giá bền vững.

- Giá F0 cực tốt: Suất nội bộ đợt đầu với chính sách thanh toán linh hoạt, tối ưu dòng vốn cho nhà đầu tư.

-Tiềm năng sinh lời: Thanh khoản vượt trội nhờ ...
Hot deal hời căn hộ 3pn orchard hill giá 5,2tỷ sycamore
5
5.2 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư

Orchard Hill - Sycamore, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Cần bán căn hộ 3PN Sycamore Orchard Hill.

Diện tích: 100.
Giá chỉ từ: 5 tỷ 2.
Dự kiến nhận nhà: Quý 4/2026.

Thiết kế rộng thoáng, tối ưu công năng.
Không gian sống chuẩn cao cấp từ CapitaLand.
Phù hợp ở thực hoặc đầu tư dài hạn.
Đa dạng giỏ hàng, nhiều tầng đẹp & diện tích lựa chọn.

Liên hệ Kim Yến để nhận full giỏ hàng cập nhật mới nhất:
.
[email protected]
Bán căn hộ sora garden ii 3pn,2wc giá 5 tỷ5 all in tp mới bình dương
7
5.5 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sora Gardens 2, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

SORA GARDEN II
Bán căn hộ Sora Garden II -TP Mới Bình Dương
- Diện tích :97m²,3PN,2Wc
- Giá bán : 5 tỷ 5 All in
- Tầng Cao
LH xem nhà :- Mr Hùng
Nhận ký gửi, Mua bán, Cho thuê Nhà Phố,Căn Hộ Bình Dương
Hot deal 3pn orchard grand sycamore giá rẻ nhất thị trường
14
5.8 tỷ 108 m²
Nhà Chung Cư

Orchard Grand, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD

HOT DEAL 3PN ORCHARD GRAND SYCAMORE

Giá chỉ: 5,8 tỷ
Diện tích: 108/120m²
Phân khu cao cấp Orchard Grand Sycamore

Thiết kế rộng thoáng
Cộng đồng đẳng cấp
Tiện ích chuẩn quốc tế
Giá tốt hiếm có thời điểm hiện tại

Ngoài ra Yến còn sở hữu giỏ hàng đa dạng nhiều phân khu tại Sycamore, đầy đủ diện tích và loại căn phù hợp nhu cầu ở và đầu tư

Kim Yến:
Email: [email protected]
Cơ hội đầu tư f0 tại the emerald boulevard sức hút của sự minh bạch và uy tín từ tập đoàn lê phong
7
5.5 tỷ 87 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Emerald Boulevard, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư an toàn, minh bạch với tiềm năng sinh lời vượt trội ngay trong giai đoạn đầu tiên tại cửa ngõ TP.HCM?

Đừng bỏ lỡ The Emerald Boulevard biểu tượng sống mới tại mặt tiền Quốc lộ 13 và Vĩnh Phú 10, nơi hội tụ đầy đủ các yếu tố "vàng" cho một khoản đầu tư thông minh.

UY TÍN CHỦ ĐẦU TƯ LÊ PHONG BẢO CHỨNG VÀNG CHO SỰ AN TÂM

Tập đoàn Lê Phong, với bề dày kinh ...
Suất ưu tiên! chỉ 300tr sở hữu ngay orchard collection capitaland ck 200tr +5% ++ ngày mở bán
15
5.26 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Orchard Collection, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD

ORCHARD COLLECTION - BOOKING 100TR - TẶNG NGAY 200TR - KIỆT TÁC SỐNG XANH GIỮA TRUNG TÂM THÀNH PHỐ MỚI BÌNH DƯƠNG -
Phân khu cao cấp cuối cùng của CapitaLand tại Tổng dự án Sycamore

Tổng quan dự án :

Vị trí cửa ngõ đẹp nhất toàn khu

100% căn hộ sở hữu view thoáng

Mật độ xây dựng chỉ 40% ưu tiên không gian sống xanh.

Quy mô phát triển

Tổng diện tích: 3.4 ha

Diện tích cây xanh & mặt ...
Bán cc skyview full nội thất cao cấp 3pn 3 wc, pk bếp đầy đủ tiện nghi dt 160m2. đt 0868 914 *** nga
14
5.5 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư
3 3

P.Chánh Nghĩa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Cần bán căn penthouse cao cấp - full nội thất cao cấp.

Vị trí: Chung cư SkyView, Bình Dương.
Diện tích: 160m². Thông tầng 34 - 35.
Kết cấu: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, bếp không phải mua sắm gi, đồ mới 100% chưa qua sử dụng.
Nội thất: Full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay.
View đẹp, không gian sống đẳng cấp và riêng tư. View nôi khu hồ bơi.

Thiết kế thông tầng hiện đại,
Ban công rộng, thoáng mát, ...
Thanh toán ~ 325 triệu vội vã sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ orchard grand  sycamore bình dương
14
6.5 tỷ 125 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Orchard Grand, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Căn hộ 3 phòng ngủ Orchard Grand - Capitaland chính thức lộ diện: Giá chỉ 6,5 tỷ, diện tích ~ 125m², bàn giao nội thất cao cấp vào Q4/2027.

+ Với giá 6,5 tỷ, căn hộ 3PN Orchard Grand có thể cho thuê 27 đến 30 triệu/tháng, mang lại tỷ suất 5%/năm mức cực hiếm tại thị trường TP. HCM hiện nay.
+ Số lượng căn giới hạn: Chỉ 517 căn hộ toàn dự án, trong đó loại 3PN chiếm tỷ lệ nhỏ khan hiếm, dễ tăng ...
Bán căn hộ sora garden ii 3pn giá 5 tỷ 350 all in  tp mới bình dương
6
5.35 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sora Gardens 2, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

SORA GARDEN II
Bán căn hộ Sora Garden II -TP Mới Bình Dương
- Diện tích:96m²,3PN,2Wc
- Giá bán :5 tỷ 350 All in
- LH xem nhà : Ms Yến
Nhận ký gửi, Mua bán, Cho thuê Nhà Phố,Căn Hộ Bình Dương
Siêu phẩm hạng a mặt tiền quốc lộ 13 chỉ 62tr/m2 the emerald boulevard giá gốc đợt 1 chiết khấu 7%
7
5.44 tỷ 87 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Emerald Boulevard, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Siêu phẩm hạng A Mặt tiền Quốc lộ 13 chỉ 62tr/m²- THE EMERALD BOULEVARD giá gốc Đợt 1 chiết khấu 7%.
The Emerald Boulevard Biểu tượng sống sang hot nhất Quốc Lộ 13 - 4 mặt view Sông SÀI GÒN
- Sở hữu ngay căn hộ cao cấp mặt tiền Quốc lộ 13 đối diện Bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc, vị trí vàng kết nối trực tiếp về TP.HCM chỉ trong vài phút.
Giai đoạn 1 thời điểm vàng để chọn căn đẹp, giá tốt nhất, biên ...
Căn hộ cao cấp 3 phòng ngủ gần tp thủ đức chỉ 5.3 tỷ | the emerald boulevard
13
5.3 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư

The Emerald Boulevard, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Không gian sống dành cho gia đình muốn nâng tầm chất lượng sống ngay cửa ngõ TP. HCM.

Căn hộ 3PN tại The Emerald Boulevard không chỉ rộng hơn mà là trải nghiệm sống khác biệt dành cho những gia đình cần sự thoải mái, riêng tư và tiện nghi đúng nghĩa.

- Diện tích 84m², thiết kế cực kỳ thực tế:
- 3 phòng ngủ rộng thoáng.
- Không gian sinh hoạt chung ấm cúng.
- Ban công lớn đón gió tự nhiên.
- Tối ...
Căn hộ ưu tiên giá tốt căn 3 phòng ngủ chiết khấu khủng 5% tại the emerald boulevard bình dương
9
5.4 tỷ 87 m²
Nhà Chung Cư
3 1

The Emerald Boulevard, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

The Emerald Boulevard Bình Dương chính thức nhận booking giỏ hàng đẹp giá giai đoạn đầu
TỔNG QUAN DỰ ÁN
Chủ đầu tư: Lê Phong
Quy mô: 3 tầng hầm 40 tầng cao
Diện tích khuôn viên: 10.000m²
Tổng số: 1.149 căn hộ
Căn 3PN (87,18m²): không gian sống nâng cấp giá từ 5,4 tỷ
TIÊU CHUẨN BÀN GIAO CAO CẤP
Máy lạnh âm trần
TV, tủ lạnh
Bếp + lò nướng
Smart Home Samsung
Thiết bị vệ sinh LIXIL
...
Orchard collection  phân khu cuối vô cùng đăng cấp  couture living 65 triệu/m2  tặng ngay 200tr
23
5.27 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sycamore Bình Dương, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD

ORCHARD COLLECTION PHÂN KHU CUỐI CÙNG ĐĂNG CẤP COUTURE LIVING 65 TRIỆU/M2
- Thanh toán 20% cho đến khi nhận nhà tương đương 1,2-1,5-2 tỷ/căn (tùy diện tích)
- Giữ chỗ ưu tiên chọn căn và nhận ngay chiết khấu 200triệu/khách hàng
- Sở hữu 168 tiện ích chưa từng có (phòng triễn lãm/ quãng trường nghệ thuật, hồ bơi COUTURE 50m, quầy bả dưới nước, sảnh rượu thưởng tranh, phòng VVIP, massage thuỷ ...
Bán nhanh orchard heights 3pn hoàn thiện 5,4 tỷ  cực rẻ 50 triệu/m2. đã thanh toán 30% sẵn hđmb
13
5.4 tỷ 108 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Orchard Heights - Sycamore, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Anh chị đang có kế hoạch đầu tư căn hộ Capitaland tại thành phố mới, chốt ngay căn đẹp, hàng VIP từ CĐT bán nhanh cực tốt, giá đầu tư. Bán nhanh căn hộ dự án Orchard Heights 3PN hoàn thiện 5,4 tỷ - cực rẻ chỉ 50 triệu/m².
- Phân khu cao cấp Orchard Heights.
- Tầng trung, view thoáng về hồ trung tâm và khu nhà phố yên tĩnh, ban công view hồ, biệt thự, công viên 75ha, ban công Tây Bắc.
- 3PN hoàn ...
Siêu phẩm 3pn cao cấp the emerald boulevard  view triệu đô
7
6.32 tỷ 102 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Emerald Boulevard, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

SIÊU PHẨM 3PN CAO CẤP THE EMERALD BOULEVARD VIEW TRIỆU ĐÔ

Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ cao cấp tại dự án The Emerald Boulevard dòng sản phẩm nổi bật khu vực Quốc lộ 13.

Diện tích: 102m²
3PN 2WC
Ban công lớn, view panorama cực đẹp
Không gian rộng rãi dành cho gia đình đa thế hệ

Dự án sở hữu:

Quy mô 2 tháp cao 40 tầng hiện đại
Hơn 20 tiện ích nội khu chuẩn resort
Trung tâm thương mại, ...
Bán căn mẫu 3pn2wc85,7m2 full nội thất tại the glory cạnh siêu thị aeon, đầu tư cho thuê 25tr/th
17
5.57 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Midori Park The Glory, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD

The Glory - Bán căn mẫu loại 3PN, 2WC - 85,7m², tầng cao view hướng Đông Nam thoáng mát.
Chủ đầu tư Nhật Bản Becamex Tokyu - vị trí tại lõi trung tâm KHCN Bắc TP. HCM mới.

Căn hộ đã trang bị đầy đủ nội thất điện máy (như hình), giá sau thuế: 5 tỷ 574 triệu.
Thanh toán đủ nhận nhà ngay, tiến độ trong vòng 3 tháng.
Trả trước 20% khoảng 1 tỷ 115 triệu, còn lại ngân hàng giải ngân để nhận nhà
Cho ...
15
5.27 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Orchard Heights - Sycamore, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

* Giá chỉ 65 triệu/m².

* Dòng sản phẩm cao cấp, số lượng giới hạn.
* Thiết kế sang trọng dành cho cộng đồng tinh hoa.
* Vị trí đẹp trong tổng thể khu đô thị chuẩn quốc tế.

* Tổng quan dự ...
Từ 0 tới 20 của 60

Xem quy hoạch tại Bình Dương

Mua Bán căn hộ chung cư Bình Dương tháng 5/2026

 

Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư Bình Dương tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau:

 

  • Cơ sở hạ tầng đồng bộ: hầu hết căn hộ chưng cư Bình Dương có quy mô lớn được đồng bộ hóa với các cơ sở hạ tầng khác như siêu thị, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, bệnh viện, trường học… đem đến sự thuận tiện và nhiều tiện ích hơn trong cuộc sống cho mọi gia đình
  • An ninh tốt: Dù là căn hộ chung cư giá rẻ hay cao cấp thì an ninh vẫn luôn được thắt chặt và đảm bảo. Các căn hộ chung cư luôn có đội bảo vệ thường xuyên 24/24 giờ để đảo bảo cho sự an toàn.
  • Không gian thoáng đãng: không gian xung quanh các khu căn hộ chung cư Bình Dương cực kỳ thoáng đãng, nhiều cây xanh, các căn hộ được thiết kế tràn ngập ánh sáng và khí trời góp phần mang đến không gian thoải mái và thoáng đãng.
  • Khuôn viên vệ sinh, sạch sẽ: Một điều nữa khiến căn hộ chung cư Bình Dương được yêu thích hơn nhà mặt đất là khâu vệ sinh công cộng. Đội ngũ nhân viên thường xuyên lau chùi, cắt tỉa, chăm sóc cây cối… mang đến môi trường và không gian sống lý tưởng.