Bán đất thổ cư tại môn tự, xã tân dân, huyện sóc sơn (xã kim anh hà nội). dt 198 m2 full thổ cư

Đăng: 24/05/2026
Giá: 5.44 tỷ
198 m2

Chính chủ nhờ thanh khoản thửa đất tại Môn Tự, Xã Tân Dân, Huyện Sóc Sơn (xã Kim Anh - Hà Nội).
+ Diện tích 198 full TC - Giá 27,5 tr/m².
(x tiểu học)!
+ Chiều ngang mặt tiền: 9m.
+ Đường trước đất thông rộng 6m, dễ dàng di chuyển và phù hợp cho xe ô tô.
+ Vài bước tới nhà VH thôn.
+ Hơn 100m ra trục chính & trường học.
+ Chỉ 500m tới chợ | 1km ra QL2, cao tốc NB - LC, đường VĐ4 - kết nối giao thông thuận lợi. Di chuyển nội thành chỉ hơn 20km.
+ Cách DA KCN sạch Sóc Sơn chỉ vài trăm mét, cách KCN Quang Minh chỉ 4,5km.
+ Cách 7km tới SB Nội Bài.
+ Tiện ích bao quanh, dân cư hiện hữu.
+ Ở tốt giữ tiền chắc thanh khoản cao.
+ Pháp lý rõ ràng - sổ hồng đầy đủ - chủ đang thiện chí làm việc.
===Giá đang rất sát, khách nhanh tay sẽ có lợi thế!
Vui lòng liên hệ Ngô Trung qua số điện thoại để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 5.44 tỷ
Diện Tích: 198 m2
Đường Trước Nhà: 6 mm
Mặt Tiền: 9 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 29988249
Ngày Đăng: 24/05/2026 - 07/06/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Tân Dân, Sóc Sơn, Hà Nội

Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Xã Tân Dân, Sóc Sơn, Hà Nội
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ