Bán nền đất biệt thự kiến á, quận 9, diện tích 10m x 21m, vị trí đẹp, giá tốt đầu tư

Đăng: 23/05/2026
Giá: 17.85 tỷ
210 m2

Bán nền đất khu dân cư Kiến Á, đường Liên Phường, Phước Long B, Quận 9.

- Lô biệt thự 10m x 21m, hướng Đông Bắc, giá bán 85 tr/m² (lô cần bán, vị trí đẹp).

Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi mua bán nhanh nhà đất quận 9.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: KDC Kiến Á
Giá: 17.85 tỷ
Diện Tích: 210 m2
Đường Trước Nhà: 20 mm
Mặt Tiền: 10 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 28953132
Ngày Đăng: 23/05/2026 - 06/06/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ